THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

WADAU WA SHUGHULI ZA USAFIRI WA ANGA NCHINI WAADHIMISHA SIKU YA WATAALAM WA MITAMBO YA KUONGOZA NDEGE - AVIATION OF AIR TRAFFIC SAFETY ELECTRONICS PERSONNEL'S DAY (ATSEP)

Wadau mbalimbali wa shuguli za usafiri wa anga nchini, wakiongozwa na Mkurugenzi Mkuu wa mamlaka ya usfiri wa anga Tanzania, Bw. Hamza Johari,(wa nne kutoka kulia) wakimsikilza kwa makini mhandisi wa  mitambo ya kuongozea ndege ya  DVOR+DME , Kelvin Mwakalobo wakati walipofanya ziara  kwenye uwanja wa ndege wa kimataifa wa Julius Nyerere(JNIA)  jijini Dar es Salaam, ikiwa ni sehemu ya maadhimisho siku ya wataalam wa mitambo ya kuongoza  ndege (AIR TRAFFIC SAFETY ELECTRONICS PERSONNEL'S DAY - ATSEP- )
 Mkurugenzi Mkuu wa Mamalaka ya Usafiri wa Anga Tanzania, Hamza Johari  ( kushoto) pamoja na wadau mbalimbali wa usafiri a anga nchini   wakimsikiliza  mhandisi wa mtambo wa kuongozea ndege wa Rada  Marco Omari ,wakati walipofanya ziara   kwenye uwanja wa ndege wa kimataifa wa Julius Nyerere(JNIA)  jijini Dar es Salaam, ikiwa ni sehemu ya maadhimisho siku ya wataalam wa mitambo ya kuongoza  ndege.
 ya uhandisi.
 Mkurugenzi Mkuu wa Mamalaka ya Usafiri wa Anga Tanzania, Hamza Johari  (wapili kushoto) pamoja na wadau mbalimbali wa usafiri a anga nchini   wakimsikiliza  mhandisi wa mitambo ya kuongea ndege  ili iweze kutua kwa usalama( AWOS) James Mjema ,wakati walipofanya ziara   kwenye uwanja wa ndege wa kimataifa wa Julius Nyerere(JNIA)  jijini Dar es Salaam, ikiwa ni sehemu ya maadhimisho siku ya wataalam wa mitambo ya kuongoza  ndege.
Wadau wa shuguli za usafiri wa anga nchini katika picha ya pamoja wakati wa  maadhimisho siku ya wataalam wa mitambo ya kuongoza  ndege.





Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...