THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

WAHUSIKA ENEO HILI NI HATARI KWA VYOMBO VYA MOTO,CHUKUENI HATUA MAPEMA

Baadhi ya vyombo vya moto kama vionekavyo pichani vikipita pembeni ya tuta lenye shimo kubwa njia panda barabara ya Sayansi/Kijitonyama,tuta hilo ambalo limechukua nusu nzima ya barabara,na kuachwa kama lilivyo bila kuondolewa ikiwa yapata miezi miwili na ushehe hivi mpaka sasa.Tuta hilo likiendelea kuachwa hivyo kuna uwezekano mkubwa wa kusababisha ajali wakati wowote,ni vyema wahusika wakachukua hatua mapema ya kuliondoa ili kuifanya barabara hiyo ipitike kwa urahisi na usalama zaidi.


Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...