THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

WAZIRI KAIRUKI AKABIDHIWA TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA KAMPENI YA KITAIFA YA KUJENGA NA KUKUZA MAADILI

Mgeni Rasmi Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais Utumishi na Utawala Bora Mhe. Angellah Kairuki (wa pili kushoto) akimkabidhi Mkurugenzi Mkuu wa Taasisi ya Kupambana na Kuzuia Rushwa nchini Bw. Valentino Mlowola taarifa ya utekelezaji wa kampeni ya Kitaifa ya Kujenga na Kukuza Maadili, Haki za Binadamu, Uwajibikaji, Utawala Bora na Mapambano dhidi ya Rushwa mapema hii leo jijini Dar es Salaam, kushoto ni Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Prof. Mussa Assad na kulia ni Mwenyekiti wa Tume ya haki za Binadamu na Utawala Bora Bw. Bahama Nyanduga.
Mgeni Rasmi Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais Utumishi na Utawala Bora Mhe. Angellah Kairuki akizungumza na waandishi wa habari (hawapo pichani) wakati wa uzinduzi wa Kampeni ya Kitaifa ya Kujenga na Kukuza Maadili, Haki za Binadamu, Uwajibikaji, Utawala Bora na Mapambano dhidi ya Rushwa mapema hii leo jijini Dar es Salaam.
Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Prof. Mussa Assad akitoa utambulisho kwa Mgeni Rasmi Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais Utumishi na Utawala Bora Mhe. Angellah Kairuki wakati wa uzinduzi wa Kampeni ya Kitaifa ya Kujenga na Kukuza Maadili, Haki za Binadamu, Uwajibikaji, Utawala Bora na Mapambano dhidi ya Rushwa mapema hii leo jijini Dar es Salaam.
Mkurugenzi Mkuu wa Taasisi ya Kupambana na Kuzuia Rushwa nchini Bw. Valentino Mlowola akimkaribisha mgeni rasmi Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais Utumishi na Utawala Bora Mhe. Angellah Kairuki (katikati) wakati wa uzinduzi wa Kampeni ya Kitaifa ya Kujenga na Kukuza Maadili, Haki za Binadamu, Uwajibikaji, Utawala Bora na Mapambano dhidi ya Rushwa mapema hii leo jijini Dar es Salaam, kushoto ni Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Prof. Mussa Assad.

Na Humphrey Shao, Globu ya Jamii.



Mdhibiti na Mkaguzi mkuu wa Serikali (CAG),Profesa Mussa Assad ,amesema kuwa kwa kipindi cha miaka kumi hadi kumi na tano iliyopita hapa nchini watanzania wengi wamekuwa waongo, hali iliyochangia kuongeza kwa ukosefu wa maadili.

Profesa Assad ameyasema hayo alipokuwa anafunga mkutano wa wandishi wa habari juu ya masuala ya maadhimisho ya siku ya maadili na utawala bora yatakayofanyika Desemba 10 mwaka huu.

“Ndani ya miaka 10 hadi 15 sasa,Watanzania wengi wamekuwa waongo sana kiasi cha kupoteza maadili na uaminifu kwani swala hili la uongo limeshamiiri sana katika matumizi ya simu kiasi cha kuathiri utendaji wetu wa kawaida katika kazi za kila siku”amesema Profesa Assad.

Amesema kuwa hata vyombo vingi vya habari hivi sasa vimeingia katika mpango huo wa kuongopa kwa kushindwa kuandika habri za kina na zilizofanyiwa utafiti ambao unatoa ushahidi wa moja kwa moja kwa jambo linalo andikwa.

 Amemaliza kwa kusema kuwa ni  vyema watu wakaanza kupunguza uongo kwenye simu na Maisha yao ya kila siku hili kuishi Maisha halisi yatakayowezesha kupunguza uovu 


Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...