Nilikuwa Ngorongoro majuzi na kukaribishwa Kimorani - Yerrro Maasai!!

Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

Kuna Maoni 2 mpaka sasa

  1. wewe ni mnene vaa suruali zinazo kukaa vizuri wacha kuvaa visuruwali vidogo vinavyokukusanya kusanya maeneo.

    ReplyDelete
  2. mwanangu michuzi nakupa 5 kwa kuweza kuruka kama wenyewe wamasai wanavyopandisha mori, haya weee hongere mwanangu kumbe mtu wa mazoezi wewe.. poa mwanangu na achana naye huyu aliyekunywa gongo na bangi mbichi aliyetoa comment za pumba hapa.

    ReplyDelete

Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...