THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

jumba la ajabu


hili ndilo jumba la ajabu zenj, ambapo ilisemekana nguzo zake hizi zilijengwa kwa kutumia watu. ukweli ni kwmba hadi wakati huo hakukuwa na jumba kubwa la ghorofa visiwani unguja na bara. pia liliitwa jumba la ajabu kwa kuwa lilikuwa la kwanza kuwa na umeme (wa jenereta) pamoja na lifti.


Kuna Maoni 5 mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    naomba nirekebishe hapo. ni kwamba chini ya kila nguzo kuliwekwa fuvu la kichwa cha mtu......

  2. John Mwaipopo Anasema:

    yaani watu walikuwa kama matofali, meno kama zege, au....?

  3. Anonymous Anasema:

    Mwaipopo,
    Sura yako hapo pembeni na maneno yako, yanafanana sana, unaonekana ni mtu wa kufuka ile mbaya.

  4. John Mwaipopo Anasema:

    Yaani wewe anonimasi ulikuwa hujui hilo?

  5. Anonymous Anasema:

    Beit al Ajab ndio jina lake la kiarabu, si ndio?