THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

kinama wamo nao


nadhani mmesikia kwamba yanga na simba mwaka huu itachezeshwa na mwamuzi mwanamke. basi ndiye huyo...


Kuna Maoni 3 mpaka sasa.

  1. John Mwaipopo Anasema:

    Mie Hofu imenitanda,
    Mama kuchezesha kandanda,
    Simba sura yake yaonekana,
    Akivurunda walahi tutambana.

  2. Marsha Anasema:

    Huyu vijana watamtisha tu.. hamna haja ya kumbonda wala kumnyanganya Card..

  3. Anonymous Anasema:

    DADA,JIFUNZE JUDO,KARATE,KULENGA SHABAHA NA USIKOSE KUWA NA REVOLVER KIUNONI.HAKIKISHA HUONGEI NA MCHEZAJI PUNGUFU YA MITA TATU NA KUENDELEA!UMENIELEWA DADA?