THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.


Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

mahita matatani na cuf


wanachama wa cuf wameandamana kushinikiza igp mahita apigwe chini baada ya kuwatuhumu ujambazi...


Kuna Maoni 7 mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    Kwa mara ya kwanza katika historia
    wananchi wameruhusiwa kuandamana kupinga vitendo vya unyanyaswaji hayo ni maendeleo yanayoleta matumaini kuwa serikali ya sasa inaelekea kwenye demokrasia.Ni vyema tabia hii iheshimiwekwa sababu tumejionea wenyewe kuwa watanzania ni wastaarabu hakuna fujo yoyote iliyotokea mbona siku zote uhuru huo kwa nini ulikuwa unanyimwa wananchi imefika mahali wananchi wapewe haki zao za msingi.
    Rais amsitafishe Mahita kwa kujenga heshima yake ila kama anataka kumlipa fadhila za kuvuruga uchaguzi kama Mrema anavyodai basi amwache.

  2. Anonymous Anasema:

    tuhuma alizotoa bwana mahita ni kubwa sana,kweli inasikitisha kuona serikali ya ccm inakaa kimya bila ya kutoa tamko lao.sijui ingekuwaje kama angetuhumu ccm, haya JK mpenda demokrasia anafikiria nini? jamjuah.

  3. mark msaki Anasema:

    JK mpige chini Mahita ndio mchochezi wa vurugu zote Tanzania tangu kuanzishwa kwa mfumo wa vyama vingi!! watanzania tangu lini wanarusha mabomu na kutia vinyesi visima wanavyokunywa maji wenyewe! ni huyu huyu mtu! na saa hizi kakaa kimya pengine anadhani anaweza kupindua nchi!- karibuni kwangu nimemjadili mahita!

    Michuzi blogu zinafanya kazi! teyari suala la utata wa CV ya Mahita limejionyesha hapo kwenye picha ya Michuzi kama tulivyomjadili humu mabloguni! ni KIHIYO! na si graduate wa Ontario!

  4. Anonymous Anasema:

    huyu bwana ni kada na itamchukua muda rais kumfukuza kazi unless bunge liingilie kati zaidi ya hapo ataachwa tuu kwa kusubiri wingi la kasheshe za kisiasa lipungue,amekisaidia chama kumzibiti Mrema kule Moshi alipokuwa RCP na ndio zawadi yake kuwa IGP

  5. John Mwaipopo Anasema:

    Mnamkumbuka mbuge Derefa wa Shinyanga? Mnamkumbuka mbuge nanhii...the name escapes... wa Njombe huko. Mwaka fulani walimjia juu Mahita na kuhoji ulipukaji wake holela wa hoja. Wakati ule tuliwaona kama wajinga vile. Tukalitunza na kulikumbatia yai viza sasa limetupasukia na linanuka mmmhhhffff!

  6. Anonymous Anasema:

    je kikwete si ni moto wa kuotea mbali? au naye anamuogopa?

  7. Anonymous Anasema:

    Huyu Mahita ni mmoja kati ya waheshimiwa wachache wanaoishi kwa kujipendekeza kwa wakubwa na kwa sababu alipata cheo kwa kujipendekeza inaelekea anaendeleza KUJIKOMBA huko huko lakini naamini JK ni tofauti, alishasema mwenyewe hao wa kujikomba kwake noma. Eti sasa kapata aibu anajifanya kuondoa selikarini. Bila shaka yeye ni jambazi namba moja. Aeleze hayo majumba aliyonayo kayapata wapi. Hivi ndiyo sababu ana support kuua watu bila makosa?