THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

mnazi mmoja


hivi hapa pana mnazi kweli?


Kuna Maoni 3 mpaka sasa.

  1. John Mwaipopo Anasema:

    Ulikuweko zamani. Ulishazeeka-ga na kuanguka-ga na kuoza-ga

  2. Anonymous Anasema:

    Labda mnazi ulikatwa na wale wafanyabiashara waliokinunua kiwanja hicho toka kwa mzee Ruksa. Ingawa mzee Ruksa hakuwa rais tu bali alikuwa pia ni muuzaji wa viwanja vya wazi, maeneo ya michezo ya watoto, n.k. Mnakumbuka wananchi walipoamua kukataa kuuzwa kwa kiwanja hicho?

  3. mark msaki Anasema:

    kha kwa kweli ruksa alikuwa rukhsa kweli hivi ingekuwaje hapo?