THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.


Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

simba wa vita


simba wa vita mzee rashidi mfaume kawawa na mkewe


Kuna Maoni 4 mpaka sasa.

  1. mark msaki Anasema:

    wazee wanajua kujitengenezea mambo! pole kwa kazi mzee!

  2. Anonymous Anasema:

    huyu mama anamwibia tu kajikoboa sanaaaaaa, mkorogo, awezi tena kazi huyu simba wa vita au nyerere`s right handman,

  3. Anonymous Anasema:

    Simba wa vita naye anayataka.

  4. Anonymous Anasema:

    UJANA MAJI YA MOTO.
    HUYU NDIYE SIMBA WA YUDA!
    TUWAENZI WAZEE HAWA,KAZI WALIYOFANYA SI HABA!HEKO MZEE: