THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.


Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

veterani


maulid dilunga "mexico" aliyekuwa yanga na sasa ni mfanyabiashara na mshauri chama cha mpira, fred felix 'minziro' alikuaga yanga sasa kocha wa ruvu stars, lawrence mwalusako kachezeaga yanga na pan sasa anafanya kazi katika kampuni binafsi na mmoja ya wasomi wachache wachezaji, mtemi ramadhani alikuwa tra sasa mratibu moro united na pia, leogard chilla tenga alichezeaga pan na timu ya taifa na sasa raisi wa chama cha mpira na pia kibosile kampuni ya landlover, zamoyoni mogella 'golden boy' alichezea simba kisha yanga na taifa stars na sasa anafanya biashara, nimesahau, juma jenerali mkambi alichezea yanga na taifa sasa anafanya biashara na ni mshauri tff na juma mensah pondamali, alichezea pan sasa ni kocha wa makipa na ni mfanyabiashara. natumai alieomba ataridhika kiasi...


Kuna Maoni 3 mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    Pondamali hajaacha vituko!
    mark

  2. Anonymous Anasema:

    Poa sana. Lakini Michuzi umesema wanafanya biashara, biashara gani?

  3. Anonymous Anasema:

    peter tino yuko wapi?