THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

zawadi kwa john mwaipopo wa yanga


hii ni siku yanga ilipofungua dimba la ligi kuu na kuichapa mtobwa 3-0 neshno... na kuanza kuongoza ligi ile pyeeee! tehe tehe tehe. nasikia wanaomba ligi isimamishwe watangaze ubingwa leo. mwaipopo upo?


Kuna Maoni 4 mpaka sasa.

  1. John Mwaipopo Anasema:

    Asante sana kaka Michuzi. Yaani umenikuna roho sio mchezo ati. Ubarikiwe baba. Hii ni ishara tosha kuwa Zanaco kesha tayari.

  2. mwandani Anasema:

    michuzi we yanga nini?

  3. John Mwaipopo Anasema:

    Vipi naweza kupata ya Said Mwamba Kizota?

    Huyu ni Yanga dam-dam. Alikataa-ga uraia Abudhabi ili awe huru kuichezea klabu hii yenye rangi zinazofanana na chama fulani cha siasa (ndio mjua-ge ni timu ya kina nani hiyo).