THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

ray c avishwa pete ya uchumba

wafanyakazi wa irish pub iliyoko msasani mwisho hapa dar wakishangilia huku msanii Fid Q na waalikwa wachache wakishuhudia wakati msanii rehema chalamila a.k.a ray c alipokuwa akivishwa pete ya uchumba katika sherehe ndogo iliyofanyika usiku wa kuamkia leo. tarehe ya ndoa bado ni siri ila inasemekana itakuwa  si siku nyingi zijazo kwani wiki ijayo anaelekea london kwa shoo kibao pamoja na kufanya shoping ya harusi
mtarajiwa ana aibuuuuuu...
watarajiwa wakifungua dansi katia sherehe yao fupi ya kuvishana pete katika ukumbi wa irish pub, msasani mwisho


Kuna Maoni 103 mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    mshkaji na we miyeyushooooooo!!!!!

    april fools washike..........

  2. Anonymous Anasema:

    ndio mkuu wa nanihii ya nanihii.....mbona kama pete wewe ndo unamvalisha sio fid q??????? nilkuwa naisubiri kwa hamu siku ya leo nione utatupa nyuz gani kwa fools day ya 2009.....asante mkuu wa nanihii ya nanihii.....

    ila yawezekana kweli....

  3. Anonymous Anasema:

    happy Foul day.....!!:-P

  4. Anonymous Anasema:

    Hayo macho hayo...
    Mkuu wa nanihii kila ikifika Aprili mosi mambo yako yanakunyookea tu.

  5. Anonymous Anasema:

    mvisha pete ndo mume mtarajiwa? ni nani huko bongo sisi wengine hatumjuwi kwa vile si wfuatiliaji wazuru wa mambo, pengine wanaomjuwa watupe habari, nilisikia noelewa na mmoja na NACLE 2 NACLE BONGO FLAVA Y ARUSHA, JE NDO HUYU, KMA NDO MWENYEWE SHAPE HIYO WAPI NA WAPI NA MZIKI WA KIZAZI KIPYA? HENDANI NAO KABISHA? NAJUWA JOE MAKINI ANA FEATURES YA MZIKI SI HUYU DUDE! NA BINTI UZURI WOTE NDO NINI?

  6. 1st April Anasema:

    Maendeleo ni kusonga mbele..
    Kutoka UKUU WA TEGETA hadi MR.RAY C.
    April,1st.

  7. Anonymous Anasema:

    jamani michuzi kidogo nizimie,yaani kwaumbea nikampigia simu mume wangu kumwambia.lol s ndo ananistua ni siku ya wajinga.wala hilo sikuligundua.ila mmepenzea sana.vp naona kama Ray c ni mtarajiwa kweli................

  8. Anonymous Anasema:

    kwani yule kijana mwingine vipi?(mwisho)lakini mtoto bado wamo karibu UK mtoto

  9. Anonymous Anasema:

    karibu UK hasa SOUTHAMPTON ukutane na the tall boy!

  10. TVZ Kicartoon Anasema:

    APRIL FOOL!

  11. Anonymous Anasema:

    fool urself not me...1st april

  12. TVZ Kicartoon Anasema:

    afu wewe utapigwa wewe, shaul lako!
    afu isijekuwa unafanya kweli afu unamdanganya mama nanii kuwa usihofu ni aplil fulu! shaul lako nasema tena!

  13. Anonymous Anasema:

    HUYU BWANA HARUSI MTARAJIWA NI KAKA YAKE ISSA MICHUZI? NAONA KAMA AMEFANANA KIDOGO.HONGERENI NAWATAKIA MAISHA MEMA YENYE AMANI NA UPENDO.

  14. Anonymous Anasema:

    Wewe Michuzi, unataka kumfanya nani mjinga?, leo ni siku ya WAJINGA. Lakini Balozi unaweza fanya utani Ray C akawa wako baadae.

  15. Anonymous Anasema:

    Uzuri wa watu wa Ulaya tuna machale saana braza Michu...APRIL FOOL BRO!

  16. Anonymous Anasema:

    April Fools Day!Nice try Michuzi.

  17. Anonymous Anasema:

    anaonekana mjamzito au ni macho yangu?

  18. Anonymous Anasema:

    tupate na iyo siku ya wajinga. mdau Holland

  19. Anonymous Anasema:

    Samahani kaka Michuzi sasa mbona hukutupa jina la mchumba wa Ray C? Halafu huyo mchumba wa Ray C kwa kweli sura yake siyo ngeni kabisa machoni kwangu. Yaani huyo mchumba wa Ray C anavyofanana na wewe kaka Michuzi!!!

  20. Anonymous Anasema:

    mjidanganye wenyewe

  21. Aprilfoolsdaygenius Anasema:

    Michuzi, wewe na Ray-c mlianza kutoka pamoja lini??? Hata sie wajinga tunamacho... Ukizingatia picha ya engagement na picha yako ya blog ziko side by side....... Got ya!!!

  22. Anonymous Anasema:

    sasa aliyemvisha hiyo ring ni nani? au mume mtarajiwa jina mbona umeliweka kapuni? but i'm confused ni weeee tena hapo unyemvisha hiyo ring? mbona kama sura yako vile? au ni pacha wako au pc yangu inahitaji kusafishwa kidogo. mnafanana saaaana ehe...lakini kama ni weee mbona mambo...ukweni kwetu tunakoenda kila siku kumeshakua zilipendwa?

    i wish her all the best.....aliyempata huyu bibiye is the lucky guy

    congratulations ray c

  23. Anonymous Anasema:

    mwaka wako huu mkuu wa naniniliii.

  24. Anonymous Anasema:

    Hujanipata bado, sherehekea mwenyewe hii sikukuu.....:-)

  25. Anonymous Anasema:

    jamani mheshimiwa mkuu wa wilaya ya nanihii april fools stunt hii kabambe yaani kwakweli nilifikiria sana, nikawaza unamengage ray c na wewe kila siku unamsifia mai waifu wako mganda kwakweli hii post ilikuwa hainiingii kichwani......... heheheehe well done utawapata wengi

  26. MAKULILO Jr, Anasema:

    BALOOOZIII, 1st ARPIL FOOLS DAY

    Mheshimiwa Balozi Michuzi, kweli Fools Day umekuja kivingine kabisaaaa.Hiyo imetulia kabisa.

    Mbona Fulanaz umeiacha kwenye kukumbumbu "uchumba" wako?

    MAKULILO Jr,
    www.makulilo.blogspot.com

  27. Popo Anasema:

    Mbona huyu mume mtarajiwa ni kama kaka Michu au mtarajiwa ni mdogo wako Michuzi kwa hiyo unavisha pete kwa isani yake kama zile mila zetu za naniii....aha aha

  28. Mdau, Oman Anasema:

    mkuu wa wilaya ya nanihino kajishindia kitu bomba, Mabrooki!

  29. Anonymous Anasema:

    We kaka michuzi hebu usitudanganye sisi, we are not fool at all, hujamuengage Ray C wala nini, wajinga ndio waliwao hahahahahahahah nimekushtukia mapema

  30. Anonymous Anasema:

    fool's day

  31. Anonymous Anasema:

    Hongera bi mdogo,
    Lakini hizo show atazifanyaje na hilo tumbo? si asubiri atotoe kwanza.

  32. Anonymous Anasema:

    WAJINGA NDIYO WALIWAO!!

  33. Anonymous Anasema:

    April Fools Day???????????

    Prosso!

  34. Anonymous Anasema:

    Acha kutuyeyusha bwana!

  35. Anonymous Anasema:

    teh teh, kaka mithupuuuuuuu, utawakamata wengi, ila mimi nimegundua, teh teh

  36. Anonymous Anasema:

    michuzi mambo ya ukweli au ndio siku ya wajinga?

  37. Anonymous Anasema:

    huyu ni michuzi au macho yangu ni kama ya "liatonga"

  38. Anonymous Anasema:

    hahahahaha Hapyy AprilFool Michudhi.. kwikwikwikwi

  39. Gordon Anasema:

    ha ha haaaaaaaaaaaaaaaaa
    kaka michuzi Hon'''''geraaaa. lakini mi nimeishtukia hiyo. hajavishwa mtu pete hapaaaa.Ukiangalia kwa makini slide ya pili, utaona jinsi mzee wa fulanaaaaazzzz alivyomfinya kidole bibie Rehema. Anyway ni part ya celebrations za April f...s.
    chiggs hapaaa.

  40. Anonymous Anasema:

    DUUU!! ANAYEMVALISHA PETE KAFANANA NA MICHUZI KOPILAITI. KAMA NI MICHUZI WALAI TENA NAKUNYWA SUMU MAANA MIMI NILIKUWA NAMPENDAGA SANA LEISII SASA KITENDO CHA KUOLEWA NA MTANI WANGU KITANIUMIZA SANA. MUNGU EPUSHIA MBALI HII ZAHAMA YA MOYO WANGU

  41. Anonymous Anasema:

    haaa jamani au machoyangu hayajatambua vizuri huyo mwanaume sio MICHUZI WA ISSA? na kama ndie alikuwa hajaoa? na kama alikuwa ameoa wameachana na mkewe? na kama hawajaachana anaongeza mke mwingine? na kama majibu yote yatakuwa ndio,MICHUZI HUTOKUWA UMENIFURAHISHA.

  42. Anonymous Anasema:

    Jamani mbona anaevisha pete kama Nanii ...au macho yangu??Ngoja niangalie vizuri.

  43. Anonymous Anasema:

    Heeh! Huyo anayemvisha pete mbona kama amefanana na Michuzi vile? Mzee ni wewe nini?

  44. Anonymous Anasema:

    Yaani wewe Michuzi ulitakiwa uwe ZE KOMEDI, Kwa hiyo wewe ndiyo unataka kukitwaa hicho kifaa yaani ndiyo my husband wa Ray C.

    Sielewi!!!!!

  45. Anonymous Anasema:

    Kaka Mithupu huyo mtarajiwa mwingine ni wewe au mmefanana??? Kama ni wewe hongera yakhe!!

  46. Anonymous Anasema:

    Michuzi, Wakamate wajinga wenzako sisis tumeshakustukia leo ni siku ya wajinga-Nick

  47. Anonymous Anasema:

    Kidogo unipate Bro Michuzi!!
    Mchumba wa Ray C si Lord Eyes jamani?
    It must be part of celebrating April Fools Days!
    Hahahahahaa.....Hongera Michuzi anyways,

    Niqwa

  48. Anonymous Anasema:

    April fools day ya'll. Don't get fooled!!!

  49. Anonymous Anasema:

    HAPPY FOOLS' DAY!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

  50. gurty Anasema:

    happy aprils fools day.. mhh michuzi hapo kweli umetuweza..lol

  51. Anonymous Anasema:

    LEO NI SIKU YA WAJINGA.HIVYO WEWE MICHUZI USITUZINGUE NA HIZO PICHA ZAKO ASANTE.

  52. Anonymous Anasema:

    ehehehehhehe!
    Michuzi usitufanye sisi wajinga..acha tukuwahi...Happy April Fools Day!

  53. Anonymous Anasema:

    Its April fools you fool. Hujatupata hata kidogo.

  54. Mchunguzi Anasema:

    We Michuzi we. Mtarajiwa ni huyo mwenye shati jeupe lenye mistari mistari?

    Mbona anafanana na wewe kopirait!?!
    Sio wewe Michuzi huyo kweli!?

    Halafu huyu Rei Sii si alikupigaga marufuku kutoa habari na picha zake humu kwenye bulogi yako?

    Mmmepatana siku hizi? Mweeh!

  55. Anonymous Anasema:

    April fool's, humpati mtu hapa issa michuzi, Pete gani kidole kitupu.
    "SweetypiE"

  56. Anonymous Anasema:

    Teh teh teh....Mkuu wa Wilaya ya Nanihii, mbona pete yenyewe haionekani? Hapo bwana hammpati mtu...leo ni sikukuu ya wajinga!!

  57. Anonymous Anasema:

    Michuzi umemchumbia Ray C au huyo bwana harusi mtarajiwa ndugu yako?

  58. Anonymous Anasema:

    ApriL Fools!

    Misupu hata wewe unataka kuturusha wanguuuu...hahah April Fools hiyo! Lakini bado kidogo unikamate...ila nilivyoona Sura yako ikabidi nicheke saana!!

    Thanks for burudisho hili!! Lakini wewe bado *UpoUpo* ... We endeleza Mikonoz tu...

    Mdau wa Ohio....

  59. Anonymous Anasema:

    SHIIIIIIIIIT KUMBE LEO NI TAREHE1 APRIL.

  60. Anonymous Anasema:

    No no nimeshtukia kaka mithupu April's Fools Day, duh! mshikaji umenipata, asubuhi asubuhi.Basi utajidai.

  61. Anonymous Anasema:

    KweKwekweeeeeeeeeeeeeeeeee
    Wajinga Ndio waliwao.

  62. Anonymous Anasema:

    Fool who ??? fool yourself...

  63. Anonymous Anasema:

    April Fool....lol.

  64. Anonymous Anasema:

    bwana mithupu, hiyo ni fools day!!!!! hahahaaaaaaaa!!!!!. Good idea!!!!!!

  65. dani Anasema:

    Kaka mithupu nimeshtuka kidogo nizimie but nimekumbuka leo ni siku ya wenye akili sana a.k.a genious

  66. Anonymous Anasema:

    Hongera Ray C na mchumba wako! Jamani huyo mchumba mbona kama ni mkuu wa wilaya ya nanihii?!! Au macho yangu?!

    Leanji

  67. Anonymous Anasema:

    Jamani ni macho yangu yameanza kuzeeka na kushindwa kutambua watu nini? Huyo kama Mkuu wa wilaya ya nani hii!! Au braza wake kama siyo pacha wake.

  68. Anonymous Anasema:

    Mbona huyu bwana anafanana na nanihii...

  69. Anonymous Anasema:

    shemeji anafanana na mkuu wa wilaya ya nanihii au naoana vibaya. Kama kwelei ni mkuu wa wilaya big up and hongera

  70. Anonymous Anasema:

    tehetehe michuzi hujanipata bado.

  71. Anonymous Anasema:

    Kwa kweli Michuzi unajua kupata watu siku hii ya wajinga, huyo anayevalishwa pete sio RayC, ni yule dada anayefanana nae

  72. kibunango Anasema:

    Hivi leo ni tarehe ngapi vile?

  73. Anonymous Anasema:

    Siku ya wajinga leo, so tuwe makini na habari tunazozisoma.

  74. Anonymous Anasema:

    Siku ya wajinga leo, so tuwe makini na habari tunazozisoma.

  75. Anonymous Anasema:

    Mmh Michuzi, mimi hujanipata, hii siyo April fool's day kweli?

  76. Anonymous Anasema:

    wajinga ni nyie nyie

  77. Anonymous Anasema:

    wajinga ni nyie nyie

  78. Anonymous Anasema:

    Mmh Michuzi, mimi hujanipata, hii siyo April fool's day kweli? Hiyo pete ungefunika funika hivyo?

  79. Anonymous Anasema:

    MH.Balozi huyo pacha wako au umempatia shemeji yetu msaidizi,tunashukuru kutukumbusha leo ni happy fools day kazi njema huko nyumbani.

  80. Anonymous Anasema:

    kaka hili bonge la changa la macho yaani umetushika pabaya. Yaani kama ni kweli basi hii imekaa vibaya. lakini mbona umegandamiza tu siioni pete? Duhh kaka hii hatari

  81. Anonymous Anasema:

    we michu sisi sio wajinga hiyo ni april fool wala hujamvisha pete ray c kwanza hapo ni kama unamvisha vidole hata hakuna picha. lakini mshkaji umebuni vizuri.

  82. Anonymous Anasema:

    oya huna ubavu wa kumvisha pete huyo

  83. Hot Secrets Anasema:

    You almost had me fooled there...

  84. DD Anasema:

    April Fools Day, Umewapata kweli Michuzi...!!!!

  85. Anonymous Anasema:

    Finally Ray C makes a come back on globu ya jamii.

    Nakumbuka Michuzi uliwahi kumdiss huyu demu baada ya kuleta shobo.

  86. Anonymous Anasema:

    Michuzi kumvalisha pete tu hadi jino la 32 linaonekana!!!

  87. Anonymous Anasema:

    Ungekua umevaa ze fulanaz ningekubali!

  88. Anonymous Anasema:

    Kwakweli brother Michuzi hapo umenipata. Du, mhhh!!! Nakupa tano. Hata hivyo namtakia RAY C safari njema ya UK. Japo ni fools day, umemtakia dada yetu RAY C mambo mazuri.
    Good day

  89. Anonymous Anasema:

    Ohhoooo wajameni naona blog imeingiliwa na kirusi.

    Sasa hii ni dalili kuwa blog yetu itafungwa maana shemeji yetu mkubwa hawezi kukubali UPUUZI huu, na hivyo lazima aombe kugawana mali ikiwamo na blog.

    Nalilia blog jamaniiiiii.....

    Mdau China

  90. Anonymous Anasema:

    Idumu ndoa hii.nilijua tu we na Ray C kuna kitu kinaendelea.ha ha haa! Michuzi we kiboko!

  91. Anonymous Anasema:

    thubutuuuuuuuuuuuuuuuu, kama mtoto wako wa kike hakumtoa macho, he he he kweli leo SIKU YA WAJINGA.

    Mdau Davey Road

  92. Anonymous Anasema:

    Ingawa umepatia sababu ya kukumbatia kiana na April fool Hongera mkuu wa wa Wilaya ya ...hapo unakula kitu mwanangu!!!

  93. Anonymous Anasema:

    Mithupu humpati mtu leo ni 1.april. Umelala nacho

  94. Al Musoma Anasema:

    I can't believe I was caught up in the Tegeta position. Was it on April fools' day too. Oh, dear...I have since believed he is the Tegata head despite posting a comment once wondering when he works for the district - which, for obvious reasons, was not published. He wasn't gonna catch me on the Ray thing, though, as I could clearly see it was him and as someone pointed out above - she is probably too posh...(or is she?)

  95. Anonymous Anasema:

    good try michuzi boy!

    happy fool dai

    regards

  96. Anonymous Anasema:

    yes it is fools dei lakini mnapendeza

    Mdau
    Kijitonyama

  97. Anonymous Anasema:

    NAONA MKUU WA WILAYA YA NANIHII UNAPIGA CHABO KWA CHATI HAPO KIFUANI,, MTOTO NDIE HUYO KILA IDARA ANALIPA.. Tehe tehe tehe tehe kwi kwi kwi kwi…..

    Mdau UK

  98. Anonymous Anasema:

    Unamtakia mafanikio mema bibie labda atapata mtu wakumuweka ndani siku za mbeleni.Au ongea na mama nanihii akuruhusu uoe mke wa pili ahahahahahah.Angalia tu asije kutupa nje na the Fulanaazzzzzz

  99. Anonymous Anasema:

    Msema kweli ni mpenzi wa Mungu, mimi hii ngoma nilipotea, ikabidi mpaka niikuze picha ili kuhakikisha kama ni Michuzi. Da! Nimepatikana vibaya kweli. shehe lakini kifaa moto hiki.

  100. Anonymous Anasema:

    Ziingize kweli kweli basi mzee mwenzangu, who knows!

  101. KIBABU Anasema:

    Hivi nini maana ya mjinga na mpumbavu?? Happy Fools Day.

  102. Anonymous Anasema:

    Mmmmmh!Jamani,Ray C bado wamo,bado anadai!So be very carefull,usije ukaukwaa Mkenge dada!Wengi watakupapatikia,lakini uwe makini,kila kin'gaacho si dhahabu.You still have all the future ahead of you babygirl,you haven't seen a mm of the world yet!Na kwako michuzi,hongera yahe japo kwa huo mnuso na kubahatika kumvisha pete ya uchumba huyo SisterDo wetu,kweli 'UMEBAHATIKA',Mungu akupe nini?akupe tende? Hatujui yaliyojiri baada ya Hafla hiyo!Ray C kama bado unahitaji mchumba wa Kilo basi nitafute mie "Mr.Anonymous",naahidi nitakufikisha!Adios.

  103. Mumu Anasema:

    Hey Michuzi, siyo wewe kweli kwenye hiyo picha?