THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

Mh. Leonidas Gama aaga wadau Mbeya

Mkuu wa Wilaya ya Mbeya aliyehamishiwa Wilaya ya Ilala Mh. Leonidas Gama akiwasili soko la Sido, Mwanjelwa, jijini Mbeya alikoenda kuaga wafanyabiashara ambao alisota nao toka siku walipounguliwa na soko la zamani la Mwanjelwa na kuhakikisha wanapatiwa sehemu mbadala mara moja. Wengi wameseikitika na kuondoka kwake na kumtaka aendeleze moyo huo wa upendo na uchapa kazi
Mh. Gama akiongea na wafanyabiashara wa soko la Sido, Mwanjelwa
kwa herini ya kuonana jamani...
chapa kazi kijana...
Mh. ututembeleage mara moja moja basi..






Kuna Maoni 7 mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    Pole Bw. Gama unaacha vinono vya Wilayani Mbeya.. ebu jionee mwenyewe hapo; wembaba wakuhesabu. Wasalimie Ilala.

  2. Anonymous Anasema:

    Diet jamani! Die jamani!

  3. Anonymous Anasema:

    hivi kwa nini bongo kila mtu mzima from 40 anakuwa mnene au huwezi kuhashimiwa bila kunenepa je serikali ana habari kwamba karibia nusu ya watz wana obesity ambaya ni hatari kuliko hata AIDS?

  4. Anonymous Anasema:

    Huyu Mheshimiwa ni mchapa kazi saana. Nakumbuka sana enzi zile nafanya kazi Lindi alikuwa mkuu wa Wilaya ya Nachingwea. Kwa muda mfupi alifanya mambo makubwa sana Nachingwea ikiwemo ujenzi wa Boma la mfano Tanzania nzima, kuacha lile la Manyara.

    Natumaini atafanya makubwa zaidi Wilaya ya Ilala kwani Resources za kumwaga Ilala.

    Mtabata

  5. Anonymous Anasema:

    What can I say?!
    "Same size"

  6. hobby Anasema:

    kaka michuzi ebu tuambie hiyo stendi ilo eneo gani,wengine tuliondok muad huko

  7. Anonymous Anasema:

    Huyu jamaa kwa umbo lake kama Mkapa natabiri huko mbeleni atakuja kuwa rais.