THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

TBL yatoa vifaa vyenye thamani ya zaidi ya sh. mil 10 kwa jeshi la polisi leo

Afisa Mnadhimu wa Polisi kikosi cha usalama barabarani, ACP Johansen Kahatano akiongea na wanahabari waliofika katika hafla fupi ya kukabidhiwa fulana na stika za usalama barabarani,kulia ni Meneja Mawasiliano wa TBL,Editha Mushi.
Meneja Mawasiliano wa Kampuni ya Bia Tanzania (TBL),Editha Mushi akibandika stika ya usalama barabarani kwa moja ya gari zilizokuwa zikipita eneo hilo.
Askari wa usalama Barabarani,PC Faustina Ndunguru akibandika stika katika moja ya gari.


Kampuni ya Bia Tanzania (TBL) leo imekabidhi vifaa mbalimbali kwa jeshi la polisi kikosi cha usalama barabarani vyenye thamani ya zaidi ya shilingi milioni kumi.

Akizungumza kwenye hafla fupi ya makabidhiano hayo jijini Dar es salaam Meneja mawasiliano wa TBL Bi Edith Mushi alisema Tbl imeona kuna umuhimu wa kutambua juhudi za Jeshi la polisi hasa kitengo cha usalama barabarani katika juhudi zake za kupambana na hali ya usalama barabarani hivyo tumeamua kutoa msaada wa baadhi ya vifaa ambavyo tunaamini vitasaidia kwenye juhudi hizo.

Bi Mushi alisema msaada huo kwa jeshi la polisi kitengo cha usalama barabarani unatokana na TBL kutambua umuhimu wa usalama hivyo tunaamini vifaa hivi vitasaidia katika juhudi za kikosi hicho kwenye kusimamia sheria na taratibu za usalama barabarani.

Aidha aliwataka wenye vyombo vya usafiri na watembea kwa miguu kwa pamoja kuzingatia sheria na taratibu za usalama barabarani ili kuhakikisha ajali zisizo za lazima zinaepukika kwa kipindi chote”Ajali za barabarani zimekuwa chanzo kikubwa cha vifo na vilema kwa jamii ya kitanzania ajalinyingi zinachangia kuzorotesha maendeleo ya nchi yetu hivyo sote kwa pamoja tuungane kupinga ajali zisizo za lazima “alisema bi Mushi.

Vifaa vilivyokabidhiwa ni pamoja na fulana za mduara mia tano,Fulana na kola mia tatu stika maalumu zenye maelekezo mbalimbali ya mambo ya usalama barabrani mia tano, Vifaa vyote hivyo vina ujumbe juu ya matumizi salama ya barabara nchini Tanzania.

Akipokea vifaa hivyo kwa niaba ya mkuu wa kikosi cha usalama barabarani ACP Johansen Kahatano aliishukuru kampuni ya bia nchini kwa juhudi kubwa inayofanya kwenye jamii ya Watanzania na kuahidi kuvitumia vifaa hivyo kwenye kampeni mbalimbali za kuhamasisha jamii juu ya usalama barabarani.

Kamanda Kahatano alisema kutolewa kwa vifaa hivyo na TBL ni ishara tosha kwamba inawajali watanzania na vifaa hivyo vitakuwa chachu ya mapambano ya ajali zisizo za lazima nchini hasa kwa kipindi hiki cha wiki ya nenda kwa usalama barabarani.


Kuna Maoni 5 mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    Kwa nini askari wa barabarani abandike stika ya siku ya usalama barabarani kwenye gari amabayo siyo yake?
    Ni kifungu gani kinacho mmpa madaraka hayo? Je, mwenye gari ana haki ya kukataa gari lake lisibandikwe stika hiyo bila kusumbuliwa na askari huyo?

  2. Anonymous Anasema:

    kwa stika na fulana tu, walevi wa mataptap watakoma.

  3. Anonymous Anasema:

    BINAFSI NAWAPONGEZA SANA CRDM YA MZEE KIMEI KWA MISAADA YAO YA AKILI NA GHARAMA KWA JAMII,NADHANI NYINYI TBL INABIDI MUIGE MFANO WA CRDB,NJIE MNATOA KIDOGO SANA MARA MIL5 MARA 10,WHAT MAMBO HAYO,TUTAKUWA HATUPIGI MITUNGI

  4. Anonymous Anasema:

    kilichoniacha hoi ni picha ya pili.Hizi gari bado zipo barabarani? Angalia hizo rearview mirrors sehemu zilipo utadhani bado tupo 1960s.

  5. Anonymous Anasema:

    Fausta Bigup!!!!!!!!! Hi to Fanuel