THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

Sherehe za kuapishwa kwa JK leo

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania,Dr. Jakaya Kikwete akiwa katika gari maalum pamoja na mkuu wa Majeshi ya Ulinzi na Usalama,Jenerali Davis Mwamunyange wakati wakiingia katika uwanja wa Uhuru kwa ajili ya shughuli ya kuapishwa kwa Rais Jakaya Kikwete.
Wanausalama wakiingia kwa staili ya aina yake wakati Rais Jakaya Kikwete alipokuwa akiingia kwenye uwanja wa Uhuru leo.
Marais wa nchi mbalimbali wamehudhuria katika sherehe za kuapishwa kwa rais Jakaya Kikwete kutoka kushoto ni rais Robert Mugabe wa Zimbabwe, Rais Joseph Kabila wa DR Congo, Rais Rupia Babda wa Zambia Mke wa Rais wa Zanziba na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi,Mama Mwanamwema Shein, Kiongozi wa Kutoka Swazz na wageni wengine.Rais wa Afrika Kusini Jacob Zuma naye amehudhuria katika Sherehe hizo kama unavyomuona akielekea jukwaa kuu.
Ankal akiwa na mdau wa habari,Adam Gille wakati sherehe za kuapishwa kwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dk. Jakaya Mrisho Kikwete zikiendelea kwenye Uwanja wa Uhuru jijini Dar es salaam.
Wageni mbalimbali wakishuhudia sherehe hizo mchana huu.
Huu ni umati wa wageni waalikwa katika jukwaa la upand wa kulia kwenye uwanja wa Uhuru ambapo sherehe za kuapishwa kwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dr. Jakaya Kikwete zikiendelea.Picha Zote Na John Bukuku na Tinganya Vincent.


Kuna Maoni 2 mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    hongela JK kwa kuapishwa watanzania bado wana iman na wewe so keep cool presdaaaaaa!!!tuijenge tanzania yetu. mungu ibariki TANZANIA mungu mbariki raisi wetu, tuendeleze amani iliyopo nchini kwetu. yaliyopita yamepita tugange yajayo.
    AMEN.

  2. Anonymous Anasema:

    Tunashukuru Mungu uchaguzi umeisha salama. Sasa tuungane pamoja kujenga taifa letu kwa bidii.

    Zemarcopolo.