THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

AT ndani kipindi cha The Sporah Show


Kuna Maoni 7 mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    Aunty Sporah..... tuachie sisi wanawake wa kibongo bwana... Kwa raha zetu, tunapitia kitchen party mchezo, sio bure hizo ati... mchango elfu 50 kila wiki...

  2. Lewis - Canada Anasema:

    Sporah anajitaidi sana ila naona kama MABLOG mengi hawampi support, naona ni Mtanzania anaefanya mambo makubwa sana ughaibuni lakini huku nyumbani hatumu appreciate yakivile. Mi napita tu, show nimeipenda.

  3. Anonymous Anasema:

    we sporah mambo ya wanawake kulipa bills usituletee huku bongo, hayo mambo yenu ya ulaya huko babu eee!

  4. Anonymous Anasema:

    Wachaga wasiku hizi wanajua shughuli kuliko hata Wauswazi.

  5. Linah Mushi Anasema:

    Napenda sana Anavovaa Sporah na nywele zake always on point.

  6. Anonymous Anasema:

    Lina Mushi.........Sio nywele zake ni za bandia, hakuna mwafrika mwenye nywele za namna hii.

  7. Anonymous Anasema:

    Ndiyo sababu dada zetu wanaishi ktk diaspora wanashangaa boyfriend akidai kodi kila wiki ikiwa kama mchango wa kulipia mortgage ktk nyumba bibie anayokaa na boyfriend wake.

    Wanawake wa Bongo na afrika hawawezi kasi ya ukweli juu ya 'usawa' kuwa lazima mwanamke achangie pesa ktk kila suala wakati wao waafrika wanawake wamezoea kulipiwa kila kitu huku wakidai usawa wa jinsia bila kuambatana na vitendo yaani kuchangia gharama.

    Mdau
    Anayekwenda na kasi ya usawa wa jinsia ktk Diaspora