Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

Kuna Maoni 1 mpaka sasa

  1. AnonymousJune 03, 2015

    Safi sana Prof. Mark Mwandosya, hotuba yako imekaa vizuri sana. Kwa ujumla uliyoyasema ndio yote tunayahitaji kutoka kwa rais wa awamu ya tano. MUNGU akubariki sana. Yakupasa kufunga na kumuomba MUNGU sana ili BWANA YESU akupe kibali cha kuteuliwa na CCM.

    ReplyDelete

Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...