THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

CHEMSHA BONGO: HII TASWIRA INAPATIKANA WAPI???


Kuna Maoni 12 mpaka sasa.

  1. Michael Genado Anasema:

    taswira ya mkoani mwanza

  2. Anonymous Anasema:

    MUSOMA

  3. Anonymous Anasema:

    Lindi.

  4. Anonymous Anasema:

    TANZANIA

  5. Anonymous Anasema:


    Hapa ni jirani unakaribia na kufika Lindi
    Mjini, ukiwa unatokea Nangurukuru.

  6. PAUL MARENGA Anasema:

    Mwambao wa bahari ya Hindi mkoani Lindi

  7. Anonymous Anasema:

    hii ni LINDI Bro

  8. Baba Lidah Anasema:

    Nje kidogo ya mji wa Lindi.

  9. Twaha Mtumbi Anasema:

    Hii ni lindi kusini

  10. Anonymous Anasema:

    Nahisi ni pande za Lindi