THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

DR REHEMA NCHIMBI (RC) ASEMA NA WATANZANIA KUPITIA SANAA

CD cover iliyobeba nyimbo na video zililizoimbwa na Mh Dr Rehema Nchimbi (RC) akishirikiana na Kamanda Joyce Mwaikofu, kwa lengo la kufikisha ujumbe kwa watanzania wote kupitia Sanaa ya Uimbaji.
“Video ipo tayari na Muda si mrefu itaanza kusamba kwenye vyombo vya habari, na kazi hii haitauzwa ni bure hivyo vyombo vyote vya habari vinaombwa kushiriki katika kuwafikishia ujumbe huu wa Tanzania ili kuifanya Tanzania  yetu iendelee kuwa ya Amani na Upendo kwa minaji ya kuwapa watu nafasi ya kufanya kazi za ujenzi wa Taifa kama anavyo tuasa Rais wetu wa Tanzania Dr John Pombe Magufuli” Amesema Mtoto wa Mh Dr Rehema Nchimbi,  Bw. Sixmund Nchimbi.