THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.


Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

MASANJA MKANDAMIZAJI ALIVYOKICHOMOKA CHAMA CHA MAKAPERA


Muigizaji Maarufu wa sanaa ya vichekesho kutoka kundi la Orijino Komedi, Emmanual Mgaya a.k.a Masanja Mkadamizaji akishuhudia sebene babkubwa lililokuwa likiporomoshwa na Mkewe Bi. Monica Masatu alikuwa sambamba na Muigizaji mwenzake katika kundi hilo, Isaya Mwakilasa a.k.a Wakuvwanga, katika hafla ya Ndoa yao iliyofanyika jana kwenye ukumbi wa Primrose, jijini Dar es salaam.Picha zote na Joseph a.k.a Kasampaidadaily
Masanja Mkadamizaji akizungumza jambo huku Mkewe Monica Masatu akisikiliza.
 Moja ya vitu vilivyowavutia watu wengi walioalikwa kwenye mnuso huo, ilikuwa ni hii show ya wakali hawa wa kuvunja mbavu ambao ni wafanyakazi wenza wa bwana harusi kutoka kundi la Orijino Komedi yaani hapo namzungumzia Joti, Wakuvwanja na Profesa. hawa jamaa waliiteka kabisa sherehe hiyo.

BOFYA HAPA KUONA PICHA ZAIDI


Hoja moja imeshachangiwa mpaka sasa.

  1. HK Anasema:

    Hiyo mikanda (katika vazi mfano wa Polisi nchini) hivi huwa inafungwa tu almuradi au inakuwa na ufungaji unaozingatia mpangilio wa rangi, yaani rangi ipi iwe kwa juu na ipi iishie chini (Kijani-Bluu/Bluu Kijani) mfano bendera yetu ya Taifa inaanza na Kijani na kuishia na Bluu na sio Bluu kuishia Kijani. Japo ni 'Commedy' lakini alama za Taifa popote zinapoonekana kutumika au kuwepo basi ni lazima zipewe heshima yake au zitumike inavyostahili. Ni maoni yangu kama hilo limefahamika.