THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

MWILI WA BABA WA KIPA WA YANGA WAAGWA LEO JIJINI DAR

 Jeneza lenye Mwili wa Baba wa Golikipa wa Yanga, Deogratius Munish, Marehemu Bonaveture Munish ukiwasili kanisani tayari kwa Misa ya kuaga Mwili, na baadae kusafirishwa kwenda Mkoani Kilimanjaro kwa Mazishi.
 Golikipa wa Yanga, Deogratius Munish (katikati) akijadiliana jambo na baadhi ya ndugu wakati wakijiandaa kwa safari ya kwenda kuupumzisha mwili wa Baba yake kwenye Nyumba yake ya Milele huko Mkoani Kilimanjaro, mara baada ya kuaga leo.
 Mwenyekiti wa Yanga, Yussuf Manji akiwa miongoni mwa waombolezaji waliofika kanisanani hapo kuaga.
Manji akiwasili Kanisani.