THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.


Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

SHUKRANI.

KUMBUKUMBU, mama Vailet Baraka anakumbukwa kwa mchango wake mkubwa kwa jamii hasa kuendeleza kinamama na vijana sehemu mbalimbali alipofanya kazi.

Alikuwa ni Mbunge wa kwanza kuchaguliwa na wananchi katika jimbo la Njombe Kusini 1965 mpaka 1970.(jimbo liligawanywa sasa hivi ni Ludewa) aliweza kupigania mambo mengi jimboni kuleta meli tatu jimboni, mbili zinafanya kazi mpaka kipindi hiki baada ya moja kuzama.

alitengeneza barabara  na kuanza ujenzi wa uwanja wa ndege uliopo Kijiji cha Masasi,alikuwa mchapa kazi hodari kuchelewa kazini ilikuwa mwiko.

Aalipostaafu kazi serikalini alijiajiri kwa kilimo na kufundisha hisabati na kingereza, Mama Vailet alifariki 8/6/2016. Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi.
Amina. 

si rahisi kushukuru mtu mmoja mmoja ila tunawashukuru sana sana wote mlioshiriki kwa njia moja au nyingine katika msiba huu Mungu awabariki, Tunashukuru Dr. wa hospitali ya Masiku aliemhudumia 7/6/2016, Tunashukuru Madakitari, wauguzi na wafanyakazi wa Hospitali ya Muhimbili kitengo cha mapokezi na dharula waliomhudumia 8/6/2016. 

Tunawashukuru wachungaji, uongozi na wanakwaya wa Anglican Viwege, Wa Injilisti Lutheran UDSM, Mchungaji G. Mwakyoma, familia ya marehem mzee Edward Salama, familia ya Dr. Wilson Marandu toka Arusha, familia ya Mwambona, familia ya Zacharia Namalimbogwa, familia ya  Msilu na Chale, familia ya mzee Sanga wa Namanga, familia ya Dr Mwaipopo na Sarah Botswana na Dar es Salaam, mama Mbwiga (Dar) familia ya Urassa Botswana na Dar, familia ya marehemu Dr. G.Komba wa Makongo, Pia , Asafu Haule, Mzee Timbuka, J. Chale, Shukurani sana sana David Marama(Australia), Jean Marama(U.S.A), Peter na Andrew Marama(Malawi),.

 Aidha familia inamshukuru sana Mhe. mama Anne Makinda,(Spika mstaafu) Mhe.William Lukuvi,(Waziri wa Ardhi) Mhe. Kate Kamba(Mbunge mstaafu) tunawashukuru pia kwa kusafiri toka Ludewa kuungana nasi Mhe. Deo Ngalawa Mbunge wa Ludewa, na Mhe. Stanley Kolimba.

Tunawashukuru tena sana sana wote mlioacha shughuli zenu muhimu na kuja kuungana nasi, marafiki na majirani Mungu awabariki. Asante.