THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.


Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

VIONGOZI WA DINI WAOMBEA JENGO LA TATU LA ABIRIA UWANJA WA NDEGE WA JULIUS NYERERE JIJINI DAR ES SALAAM LEO

Sheikh wa Mkoa wa Dar es Salaam, Sheikh Alhadi Mussa Salum akiomba dua  kuombea uwanja wa ndege wa Terminal III unaoendelea kujengwa leo jijini Dar es Salaam uliopo katika Uwanja wa ndege wa Mwalimu Julius Nyerere (JNIA)jijini Dar es Salaam. Wengine ni Viongozi mbalimbali wa Dini.
Katibu wa Kamati ya Amani Mkoa wa Dar es Salaam na kiongozi wa Kanisa la Anglikana, Mchungaji John Solom(aliyeshika kipaza Sauti) akisali kuombea uwanja wa ndege wa Terminal III unaoendelea kujengwa leo jijini Dar es Salaam uliopo katika Uwanja wa ndege wa Mwalimu Julius Nyerere(JNIA) jijini Dar es Salaam. 
Katibu wa mamlaka ya viwanja vya ndege Tanzania (TAA), wakili Ramadhani Maleta (mwenye tai nyekundu) akitoa neno la Shukrani mara baada ya kumaliza ziara ya viongozi mbalimbali wa dini waliotembelea katika uwanja wa ndege unaoendelea kugengwa wa Terminal III jijini Dar es Salaam leo.
Mkurugenzi wa Mradi wa Mamlaka ya Anga Tanzania (TAA), Mhandisi, Mohamed Millanga akitoa maelekezo kwa viongozi mbalimbali wa dini jijini Dar es Salaam leo walipotembelea na kuombea kiwanja cha ndege cha Terminal III kilichopo katika uwanja wa ndege wa Malimu Julius Nyerere (JNIA).
Picha na Yasir Adam, Globu ya Jamii.


Hoja moja imeshachangiwa mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    Tunatumaini sasa wizara ya mali asili na utalii itatoka usingizini. Tumezoea kusikia sifa kede kede kuwa tuna vivutio vingi. Lakini cha ajabu zunguka Dar es Salaam nzima hakuna hata mabango yanayoonesha kuwa sasa unaingia kwenye nchi ya utalii. Hakuna sanamu za wanyama hakuna lolote. Mi nilitegemea kuona dalili za utalii katika miji yetu. Maneno ni mengi kuliko mikakati ya kuonesha vivutio. Biashara ni matangazo. Wekeni picha na sanamu za utalii kila kona ya nchi hii. Ili wageni wakishuka tu kwenye ndege wajue kweli wameingia kwenye nchi ya utalii. Mitaa iwekewe taa za kumulika usiku. Miji ipendeze na kuvutia.