THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

WACHEZAJI WAMEPATA UZOEFU WA KUTOSHA - MWAMBUSI.

Na Zainab Nyamka, Globu ya Jamii.
KOCHA msaidizi wa timu ya Yanga, Juma Mwambusi (Pichani)amesema kuwa wachezaji wameweza kupata uzoefu na wamejifunza mbinu mbalimbali hasa kutokana na ukubwa wa michuano hiyo. Amesema hayo mara 
baada ya kuwasili nchini jana Usiku wakitokea kwenye mchezo wao wa Mwisho wa kombe la Shirikisho  barani Afrika  dhidi ya TP Mazembe.

Mwambusi amesema kuwa, wameweza kukutana na timu ambazo ni bora na nzuri na kuna mambo mengi ambayo wachezaji wamejifunza na wana imani watatumia fursa hiyo kuhakikisha wanatetea ubingwa wao msimu huu.

Amesema kuna vitu ambavyo tumejifunza kwenye mashindano haya na tunataka tuendelee kuangalia nguvu yetu inaishia wapi ili kusudi tujipange kama benchi la ufundi pamoja na wachezaji nini ambacho tumekipata kwenye mashindano haya na nini tutafute.

Akiongolea  kuhusiana na suala la nidhamu kwa wachezaji wake, Mwambusi amesema kuwa hilo wameliona na watalifanyia kazi kwani wachezaji muhimu waliweza kukosa mechi muhimu kutokana na kupatiwa kadi za njano.

“Wachezaji wamejifunza na wameshajua  kwenye mashindano mchezaji anatakiwa awe na   nidhamu ya namna gani, kwasababu wachezaji kadhaa ikiwemo Donald  Ngoma na Vicent Bossou wamekosa mechi zile muhimu kwasababu ya kadi za njano ambayo inaathiri timu kwasababu michezo ipo michache na wachezaji wanahitajika wote wawepo lakini amekosa kutokana na kadi.”


Hoja moja imeshachangiwa mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    Ni ajabu timu ambayo imedumu zaidi ya miaka 80 bado inatafuta uzoefu, na Azam watasemaje?