THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

DC Kasesela afungua mafunzo ya Mgambo kata ya Wasa na Kihanga

Mkuu wa wilaya ya Iringa, Richard Kasesela leo amefungua mafunzo ya Mgambo Kata ya Wasa na kata ya Kihanga Wilayani humo, jumla ya wana mgambo 170 wameanza rasmi mafunzo, pamoja na mambo mengine watajifunza uzalendo, mbinu za kivita, utawala na usalama wa raia. DC Kasesela amesisitiza suala la usafi, kuacha ulevi, kuwa mfano wa kuigwa kwenye jamii na kuwa waaminifu. 

Akimkaribisha Mkuu wa wilaya, Mshauri wa Mgambo Mkoa wa Iringa Lt. Col. Kitta alisisitiza kuwa wanao jifunza mgambo wana fursa nyingi sana za ajira hivyo basi wajitahidi wote wamalize mafunzo. Mafunzo hayo mpaka sasa katika wilaya ya Iringa yapo Kata ya Wasa, Kihanga, Mboliboli na manispaa ya Iringa.
Mkuu wa wilaya ya Iringa, Richard Kasesela akifatilia Mafunzo hayo ya Mgambo wakati alipoyafungua leo katika Kata za Wasa na Kihanga. Kulia ni Mshauri wa Mgambo Mkoa wa Iringa Lt. Col. Kitta.
Mkuu wa wilaya ya Iringa, Richard Kasesela akipokea taarifa ya mafunzi hayo.
Mkuu wa wilaya ya Iringa, Richard Kasesela akizungumza na Vijana wanaopatiwa Mafunzo ya Mgambo wa Kata za Wasa na Kihanga, Wilayani humo wakati alipoyafungua.