THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

Hotuba Ya Rais Dkt. Magufuli wakati wa Uzinduzi Wa Ndege mpya jijini Dar es salaam


Kuna Maoni 3 mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    being able to take criticism works for development.

  2. Anonymous Anasema:

    Hongera muheshimiwa raisi na wazo la kununua ndege kubwa kwa ajili ya safari za nje hapo ndipo tutapokata mzizi wa fitina na kwa hakika naiona Tanzania yangu ikiondokana na unyonge,hongera sana muheshimiwa raisi wewe ni mtu wa kazi kweli si mchezo.

  3. Anonymous Anasema:

    to be criticised is a part of development yes.but not like tanzania are doing,they have no heart of appreciation.they born to criticize everything,
    let me tell you something.Tanzanian are not critical thinker,are not knowledgeable,they say stuff without any research.THEIR Hyper,they tend to praise other people stuff and criticize their own this is real b.....shit.this present if will be ours we will be very luck.