THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

SERIKALI YAREJESHA ENEO LA HEKELI 50 KWA WANANCHI WA KIJIJI CHA KIPARA MPAKANI MKOANI PWANI.

  Mbunge wa Mkuranga, Abdallah Ulega, akihutubia wanakijiji cha Kipara Mpakani kabla ya Waziri wa Maliasili na Utalii Profesa Maghembe kukabidhi eneo la hekali 50 kwa kijiji hicho kwa ajili ya huduma za kijamii.
 Waziri wa Maliasili na Utalii, Profesa Jumanne Maghembe, akihutubia wanakijiji cha Kipara Mpakani katika mkutano huo kabla ya makabidhiano.
  Mzee wa Kijiji cha Kipara Mpakani akimshukuru Waziri wa Maliasili na Utalii, Profesa Jumanne Maghembe na Mbunge wa Mkuranga, Abdallah Ulega, kwaniaba ya wanakijiji hicho.

Na Mwandishi Wetu.
SERIKALI imerejesha eneo la hekeli 50 Kwa wananchi wa kijiji cha kipara mpakani kilichopo Kata ya Mwandege,Wilaya ya Mkuranga mkoani Pwani ili wajenge huduma za kijamii.

Akikabidhi eneo hilo Waziri wa Maliasi na Utalii Profesa  Jumanne Maghembe aliwaeleza wananchi hao ambo walijitokeza Kwa wingi katika mkutano amesema kuwa wamponge Mbunge  wa Jimbo hilo Abdallah Ulega kwani amefanya jitihada kubwa za kuhakikisha Serikili inatoa Kwa wananchi eneo hilo.

Amesema kuwa wakati wako Bungeni mbunge huyo pamoja na baadhi viongozi wa kata  hiyo walikwenda Bungeni na kuiomba Serikali kuwapa eneo hilo ambapo lilikuwa pori tengefu la  maliasili ili wananchi wa kata ya Mwandege waweze kujenga Masoko.Shule,na miundombinu mingine.

"Nawapa eneo hili leo kwaniaba ya Serikali kwani najuwa Mh.rais Dkt.Magufuli wakati wakampeni alipita hapa nakuzungumzia eneo hili hivyo tunahitaji mjenge huduma mbalimbali na sio baadae watu wajitokeze na kusema eneo la kwenu."amesema Profesa Maghembe.

Naye Mbunge Ulega akizungumza katika mkutano huo amesema kuwa wananchi hao niwastaratibu kwani.mbali na kukosa maeneo ya kujenga huduma za jamii bado walikuwa wamekituza eneo hilo hadi leo Serikali wanapoamua kuwapa wananchi.