THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.


Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

TASWIRA MBALIMBALI UZINDUZI WA DAWATI LA JINSIA ILOMBA JIJINI MBEYA

 Bendi ya Jeshi la Askari Magereza Likiongoza maandamano Kutokea Stendi ya Mabasi ya mzunguko maharufu kwa jina la Daladala Kabwe na kuelekea katika uwanja wa Ccm Rwanda Nzovvwe Jijini Mbeya kuajili ya kuzinduwa Jengo Moja lililo jengwa na Shirika la "UNICEF" Eneo la Ilomba Jijini Hapo kwa kazi maalum ya kuwasaidia watoto wanaofanyiwa vitendo vya kikatili na kuchukuliwa hatua kali za kisheria na Dawati Hilo la Kijinsia ambalo lipo chini ya Jeshi la Polisi Mkoa Wa Mbeya pamoja na Wadau wa Dawati la Jinsia.
 Mkuu wa Mkoa wa Mbeya Mh.Amos Makalla akifurahi Jambo wakati akihutubia katika uzinduzi huo wa Dawati la Jinsia Ulio fanyika katika Uwanja Wa Rwanda Nzovwe Jijini Mbeya.
Mkuu wa Mkoa wa Mbeya Mh.Amos Makalla mwenye Suti ya Bluu akikata Utepe kuashiria kuwa Kituo Hicho Kimeanza kufanya kazi rasmi na Hakita munea huruma yoyote Atakae husika na kubainika ni miongoni mwa waalifu wanao fanya Vitendo vya Kikatili kwa Watoto Ikiwemo Ubakaji na Kulawiti watoto Jeshi La Polisi kupitia Dawati la Jinsia Litawashughulikia Vilivyo Waalifu na kuwafikisha kwenye Vyombo Vya Sheria.
 Baadhi ya wadau wa Dawati la Jinsia wakiburudika kwa pamoja katika Uzinduzi huo Wa Dawati la Jinsia Ulio Fanyika Uwanja wa Rwanda Nzovwe Jijini Mbeya. Kwa picha zaidi BOFYA HAPA