THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.


Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

AJALI BARABARANI

 Imetokea mapema leo mchana maeneo ya Millienium Tower,Kijitonyama jijini Dar.




Hoja moja imeshachangiwa mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    Ningependa Mheshimiwa Makonda aangalie tena waendeshaji wa Bajaj hasa walemavu . Uendeshaji wao wa vyombo ni rough sana wanakimbizana , wanapeana ubavu wengine hawaaangali kama wamepakia watu ... yaani kama wamepakia magunia ya viazi . Nchi zilizoendelea madereva wenye ulemavu au wenye umri zaidi ya miaka 65 uendeshaji wao ni wa makini sana na uangalifu zaidi . Hivyo watu wengi wanakuwa na imani nao zaidi . Ningependa Mh. Makonda kwa kushirikiana na vyombo vya usalama , Traffic kutoa elimu zaidi kwa watu wenye ulemavu pindi wanapotumia vyombo vya moto .