THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.


Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

ANZA MWAKA MPYA WA KIISLAM 1438 KWA KUCHANGIA KHEIRI (SADAQATUL JAARIYA).

Asaalaam Alaykum Warahmatullahi Wabarakatu.
Katika kuu adhimisha Mwaka Mpya wa kiislam Hijria 1438  Siku ya Jumamosi ya Tarehe 1/10/2016 na Jumapili 2/10/2016 Kwa Uwezo wa Allah tulianza kuchimba Msingi katika Markaz yetu na Kuanza Ujenzi wa kituo cha MARKAZ SHAAFIYATUL AZHARIYA  huku Mbezi Salasala jijini Dar es salaam.
Leo Jumapili Tar 9/10/2016  ni mapumziko katika harakati zetu. Kesho Jumatatu Mungu akipenda tunaendelea na ujenzi. Malipo kwa Mafundi tayari tumetimiza Tshs 600,000/= Bado Tshs 400,000 /=. Fundi wa geti amefika na kataja gharama zake za kutengeneza geti milango miwili mkubwa na mdogo amehitaji Milioni Moja.
Hivi tunavyoongea mchanga umekwisha kabisa site (Muhimu kupatikana kwa haraka kukamilisha Ujenzi) Tshs 180,000 na Nondo 15 @ Kila Nondo Moja 15500/=. Michango inaendelea na kwa kidogo utakachotoa ndicho kitakachofanikisha haya yote. 
Kwa heshma na Taadhima nakualika wewe Mpenda kheiri ambae upo tayari kuja kuchangia kwa hali na Mali kukaribia katika zoezi hili. Kwa yoyote ambaye yupo tayari kushiriki kuja kuchimba Msingi namkaribisha 

Tafadhali tuma Mchango wako kupitia ama wsiliana nasi kwa Namba 0715800772 (CALL or SMS,  WHATSAPP, TIGO-PESA ) utazungumza na Na Mratibu Msimamizi  GHALIB N MONERO. 


 Sehemu ya uwanja kabla ya kuanza kazi ya kuchimba msingi

.


 Hatua ilipofikia wiki iliyopita
Hatua iliyofikia wiki hii.