THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.


Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

CHEF ISSA APEPERUSHA BENDERA YA TANZANIA KATIKA SHEREHE YA KUMBUKUMBU YA MIAKA 25 YA CHUO CHA KIMATAIFA CHA UTALII SWITZERLAND (IMI )

Tarehe 28/9/2016 Ilikua ni siku ya heshima kubwa sana kwa Mtanzania mzalendo Issa Kapande maarufu kama chef Issa kupata mualiko wa kujumuika katika chakula maalumu cha jioni  kilichoandaliwa Hotel National Luzern Switzerland maalumu kwa Alumni (wahitimu) 50 tu bora waliofanikiwa kitaaluma na kifani katika biashara au ajira toka pande zote za dunia kuanzia chuo kilipoanzishwa miaka 25 iliyopita.
Tarehe 29/10/2016 Ilikua ni siku maalumu ya maadhimisho ya siku ya kuzaliwa kwa chuo cha IMI miaka 25 iliyopita,  chuo hiki ni moja ya vyuo bora vya fani ya hotel na utalii nchini Switzerland. Sherehe ziliudhuliwa na watu mbali mbali toka mataifa 30 duniani.
Kwa ufupi Chef Issa ni mpishi wa kimataifa mzalendo anaeipeperusha vyema bendera ya taifa letu la Tanzania kwa kushinda tuzo mbali mbali katika mashindano mbali mbali duniani. Chef Issa ni mmiliki wa mgahawa mkubwa kuliko yote ya Kiafrika balani Ulaya ujulikanao kwa jina Tanzanian Restaurant. 
Pia chef Issa amekua akifundisha mpishi kwa njia ya blog www.activechef.blogspot.com hapo utaweza pata mafunzo ya mapishi ya kila aina. 

Kwa kupata taarifa zaidi za unaweza like Facebook page hii:
Habari nzuri kwa Watanzania ni kwamba Chef Issa ameweza kupigania na kupata nafasi za upendeleo kwa Mtanzania yeyote yule atakaependa kwenda kusoma fani ya hotel na utalii chuo cha IMI international Hotel Management Institute Switzerland atapewa nafuu ya ada na chuo kitamsimamia kupata leaving and work permit kipindi chote atakachokua masimoni. 
Kama una mwanao au ndugu yako basi wasiliana na Chef issa kwa email active.chef@yahoo.com