THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

CRDB Yakabidhi mashuka 100 kwenye hospitali ya rufaa ya Haydom

Hospitali ya rufaa ya Haydom iliyopo Halmashauri ya Wilaya ya Mbulu Mkoani Manyara, imepatiwa msaada wa mashuka 100 na benki ya CRDB ambayo yatatumiwa na wagonjwa wa hospitali hiyo.

Akizungumza wakati akikabidhi mashuka hayo 100 kwa mkurugenzi wa hospitali hiyo Dk Emanuel Nuwass, Meneja wa CRDB Tawi la Babati Ronald Paul alisema wanatoa msaada huo ili kurudisha hisani kwa jamii.

Paul alisema wamekabidhi mashuka hayo ili kutoa asante kwa jamii kwenye wiki ya huduma kwa wateja, kwa kurudisha kwao kile kidogo wanachopata kwa ajili ya kuboresha mahusiano zaidi baina ya benki hiyo na wateja wake.

“Tutaendelea kushirikiana na kusaidiana kwenye masuala mbalimbali ya kijamii kwani tunatambua jitihada na changamoto ya hospitali ya Haydom ambayo inatoa huduma kwa watu wa Manyara na waliopo mikoa ya jirani,” alisema.

Hata hivyo, mkurugenzi wa hospitali hiyo Dk Emanuel Nuwass alisema hii ni mara ya tatu kwa benki hiyo kutoa msaada kwenye hospitali ya Haydom, hivyo iendelee kuwa karibu nao kwa ajili ya kupeana ushirikiano wa kusaidia jamii.

Dk Nuwass alisema awali benki hiyo ilitoa mchango wa maendeleo wa sh1 milioni kwa ajili ya siku ya Haydom, kisha wakawapa zawadi ya ng’ombe mmoja mkubwa wa siku ya familia na mashuka 100 yatakayotumiwa na wagonjwa.

Alisema hivi karibuni bodi ya hospitali hiyo ilikubaliana na mpango wa malipo kwa wagonjwa kupitia njia ya kadi ya CRDB na zoezi hilo linatarajia kuwarahisishia watu wote watakaopata huduma katika eneo hilo la Haydom.

Kwa upande wake, meneja masoko mwandamizi wa benki hiyo Fredrick Siwale alisema benki hiyo itandelea kutoa huduma nzuri kwa wateja wao huku ikiboresha maeneo ambayo huduma haipatikani kwa kuhakikisha wanakuwepo.

“Kupitia kauli mbiu yetu ya ulipo tupo kama hatupo tutakuja na kama hatujaja utusubiri, tunalenga kuwahudumia watanzania wote na kupitia hilo ndiyo sababu tukafika kutoa mashuka haya kwani tunaithamini jamii,” alisema Siwale.