THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

DC KASESELA ASIFU KAZI ZA LASWA IRINGA ATAKA MATAPELI WA MIKOPO YA RIBA KUBWA KUFICHULIWA.


Mkuu wa wilaya ya Iringa Richard Kasesela akifungua warsha ya LASWA katika ukumbi wa chuo kikuu huria cha Tanzania.
Maofisa Watendaji wa Halmashauri ya Iringa wakiwa katika picha ya pamoja na mgeni rasmi mkuu wa wilaya ya Iringa.
Wafanyakazi wa Laswa wakiwa katika 
 picha ya pamoja na mkuu wa wilaya ya Iringa.

Na Matukiodaima BLOG.
SERIKALI wilayani Iringa imepongeza jitihada mbali mbali zinazofanywa na kituo cha msaada wa kisheria cha LASWA mkoani Iringa na kutaka kituo hicho kuendelea kupeleka vijijini wasaidizi wa kisheria ili kuwasaidia wananchi kujua haki zao na kuagiza wananchi kuwafichua matapeli wanaokopesha wananchi mikopo ya riba kubwa.

Akizungumza wakati wa uzinduzi wa warsha ya ufunguzi wa mradi wa kuimarisha huduma ya wasaidizi wa kisheria kwa ajili ya kuboresha upatikanaji wa haki kwa wananchi wote hasa kina mama wajawazito iliyotolewa kwa madiwani wa wilaya nzima ya Iringa na watendaji wa kata jana katika ukumbi wa chuo kikuu huria cha Tanzania , mkuu wa wilaya ya Iringa Richard Kasesela alisema kuwa kumekuwepo na utapeli unaofanywa na baadhi ya watu kupitia mikopo hiyo kwa kuwatoza wananchi riba kubwa jambo ambalo halitavumiliwa. Kusoma zaidi BOFYA HAPA