THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

FC Kilimanjaro yapanda daraja sweden

Na mdau. Sweden
FC Kilimanjaro ni timu ya soka inayoundwa na Watanzania waishio  Sweden. Kama sikosei, hii ni timu ya kwanza kabisa inayomilikiwa na Watanzania  popote ughaibuni kushiriki kwenye mfumo rasmi wa ligi ya soka kwenye nchi za ughaibuni. Timu hiyo juzi imeandika historia nyingine kwa kuchukua ubingwa wa daraja la saba la ligi ya Sweden na kupanda hadi daraja la sita.
Safari bado ndefu lakini haya tayari ni mafanikio makubwa yanayotokana na juhudi za pamoja na  wana-Diaspora wa Sweden za kudumisha mshikamano, kuitangaza nchi yetu kupitia sports na kutengeneza fursa za baadaye za vijana wa Kitanzania kuja kukuza vipaji na kucheza soka Ulaya.Kwa kweli vijana hawa wanastahili support na pongezi zenu za dhati...
 FC Kilimanjaro
 FC Kilimanjaro wakishangilia kupanda daraja
 Mashabiki wa FC Kilimanjaro
 Furaha ya kupanda daraja
habari ndiyo hiyo, wanasema wadau