THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.


Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

KUMBUKUMBU YA MIAKA 17 YA MWALIMU NYERERE

Leo Tanzania inaadhimisha miaka 17 toka Baba wa Taifa  Mwalimu Julius Kambarage Nyerere afariki dunia.Kitaifa maadhimisho haya huambatana na sherehe za kuzima Mwenge na kwa mwaka huu itafanyika katika mkoa wa Simiyu.
 Akiwa mgombea wa Urais mwaka jana Dkt. John Pombe Joseph Magufuli akiweka shada la maua juu ya kaburi la Baba wa Taifa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere huko kijijini Mwitongo, Butiama, mkoani Mara akiwa ameongozana na ujumbe wake.
 Baba wa Taifa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere
 Baba wa Taifa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere akiongea na viongozi mbalimbali waliomtembelea Butiama
 Baba wa Taifa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere akiwa na Waziri Mkuu wa India Indira Ghandi pamoja na Rais Kenneth Kaunda wa Zambia, Rais Josef Tito wa Yugoslavia, Milton Obote wa Uganda na Sir Seretse Khama wa Botswana
 Baba wa Taifa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere akikumbatiana na aliyekuwa mgombea Urais Jakaya Mrisho Kikwete baada ya matokeo kutoka na Mhe. Benjamin Mkapa kutangazwa mshindi kupeperusha bendera ya CCM kwenye uchaguzi mkuu mwaka 1995.

Kwa makala maalumu ya 
Baba wa Taifa BOFYA HAPA

KUONA TAARIFA MBALIMBALI ZA MWALIMU  BOFYA LINK HIZI:








Kuna Maoni 2 mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    Pichani na Kenneth Kaunda, Indira Gandhi, Milton Obote ni Josip Broz Tito wa YUGOSLAVIA sio BULGARIA kama iliandikwa.

  2. HK Anasema:

    DAIMA TUTAKUENZI: (BABA WA TAIFA MWALIM J.K.NYERERE).

    Yote kazi ya Mwenyezi, Nasi sote ndiyo njia,
    Umetutoka kipenzi, Baba wa Watanzania,
    Bado twafuta machozi, Tungali twakulilia
    DAIMA TUTAKUENZI, BABA WA WATANZANIA.

    Miaka 'KUMI NA SABA', Kama leo tadhania,
    Tungali nao msiba, Tama bado shikilia,
    Hakuna wa kuliziba, Pengo ulotuwachia,
    DAIMA TUTAKUENZI, BABA WA WATANZANIA.

    Kulienzi jina lako, Kubwa lililobakia,
    Kuzifata nyao zako, Yakwepa ulochukia,
    Sikiza wosia wako, Hazina ulotwachia,
    DAIMA TUTAKUENZI, BABA WA WATANZANIA.

    DUA njema kuombea, YARABI tuitikia,
    Makosa kusamehea, Waja hatujatimia,
    Memayo lotutendea, PEPONI kesho kutia,
    DAIMA TUTAKUENZI, BABA WA WATANZANIA.

    MOLA akulaze palipo pema Peponi Baba wa Taifa letu la Tanzania, hayati Mwalimu Julius Kambarage NYERERE. AMEN.