THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.


Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

Mkuu wa wilaya ya Iringa azindua tiba ya kinga ya Kichocho

Mkuu wa wilaya ya Iringa Mh Richard Kasesela leo amezindua kampeni ya kuwanywesha watoto dawa ya Kinga tiba kwa ajili ya kuzuia maambukizi ya  kichocho kwa wanafunzi wa shule za msingi wilayani Iringa. Shule zote za msingi katika wilaya ya Iringa zitapata dawa na kuwanywesha watoto wote ilikujikinga na ugonjwa wa kichocho. 

Mh Kasesela alisema ” wazazi wawa ruhusu watoto wao kupata kinga tiba kwani wataondokana na ugonjwa hatarishi. wataalamu wametuambia hazina madhara yoyote ili mradi mtoto awe amekula”. Shule zote zitakazo toa dawa zitahakikisha watoto wana pata chakula kabla hawajapewa.
Zoezi hili litafanyika kwa wiki  mbili na kuhakikisha kila mtoto anapata Kinga tiba
a1
Pichani mbalimbali zikionyesha Mkuu wa wilaya akiendesha zoezi la kugawa dawa kwa wanafunzi wa shule ya msingi Umsalaam iliyopo manispaa ya Iringa. Pia alipatafursa ya kuwafafnunulia baadhi ya wazazi waliokuwa na shaka na dawa hizo . 
 a3 a4