THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.


Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

NEWS ALERT: RAIS DKT MAGUFULI AKUTANA NA MABALOZI WANAOIWAKILISHA TANZANIA NJE YA NCHI IKULU DAR ES SALAAM

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt John Pombe Magufuli, Makamu wa Rais Mhe Samia Suluhu Hassan, Waziri Mkuu Mhe Kassim Majaliwa, Katibu Mkuu Kiongozi Balozi Eng. John Kijazi, Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki,Kanda na Kimataifa, Balozi  Dkt. Augustine Mahiga na Waziri wa Nchi Ofisi ya Rais Utumishi na Utawala Bora Mhe. Angela Kairuki, Naibu Waziri wa Afya na Ustawi wa Jamii Dkt Hamisi Kigwangwalla katika picha ya kumbukumbu   na Mabalozi wanaoiwakilisha Tanzania nje ya nchi alipokutana nao Ikulu jijini Dar es salaam leo Oktoba 7, 2016.
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt John Pombe Magufuli akiongea na Mabalozi wanaoiwakilisha Tanzania nje ya nchi alipokutana nao Ikulu jijini Dar es salaam leo Oktoba 7, 2016.
Balozi wa Tanzania nchini Canada Mhe Jack Mugendi Zoka akichangia mada wakati wa mkutano wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt John Pombe Magufuli akiongea na Mabalozi wanaoiwakilisha Tanzania nje ya nchi alipokutana nao Ikulu jijini Dar es salaam leo Oktoba 7, 2016.
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt John Pombe Magufuli akisalimiana na Balozi wa Tanzania nchini Canada Mhe Jack Mugendi Zoka baada ya kuongea na Mabalozi wanaoiwakilisha Tanzania nje ya nchi alipokutana nao Ikulu jijini Dar es salaam leo Oktoba 7, 2016 

KWA PICHA ZAIDI BOFYAHAPA




Kuna Maoni 2 mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    MKUU WA NCHI, NATAKA KUTOWA USHAHURI, KWA MAWAZO NI VIZURI MABALOZI WAKUU WANAO WAKILISHA NCHI ZETU WAWE WANATOKA TANZANIA KAMA JINSI ILIVYO, LAKINI ILI KUPUNGUZA MATUMIZI NI VIZURI WAFANYAKAZI WENGINE WOTE WANAO FANYA KAZI HAPO UBALOZINI, NAFASI HIZO ZICHUKULIWE NA WATANZANIA WANAO KAA KATIKA NCHI HIZO USIKA, KWANI MTAKUWA MMEOKOA PESA NYINGI SANA, HUYU MTANZANIA KAMA YUKO INDIA MFANO, HAPO NI KWAKE ANISHI HAPO HATA KAMA MTAMFUKUZA KAZI HAMTAKUWA NA GARAMA ZA KUMRUDISHA NYUMBANI, HAYO NI MAWAZO TU.
    DR, JAMESSY

  2. Anonymous Anasema:

    (1) Sio tu nafasi zichukuliwe na Watanzania wanaokaa nje; Zitolewe kwa Watanzania wenye uchungu na Taifa lao eidha wawe nje au ndani na wenye vigezo.
    (2) Watanzania watakao itetea Foreign Policy yetu na interests zote za Tanzania 110%
    (3) Watanzania wenye kujua Diplomacy & Foreign relations au wawe na experience tofauti kulingana na mahitaji ya Tanzania ktk nchi hiyo.
    (4) Ukisema wapewe wanao kaa nje ni kana kwamba unavutia mkate kwenu while we need people who can defend our national interests 110% and not doing politics.
    (5) In short, tunahitajia experienced Patriotic people to cover positions which will bring us Profits (development, etc) and drives our Foreign Policy abroad.