THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.


Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

TUNAWAJIBU WA KUWATUMIKIA WANANCHI WA MKURANGA-ULEGA.

 Mbunge wa Mkuranga, Abdallah Ulega akizungumza kwenye  mkutano wa baraza la madiwani  juu ya kufanya kazi kwa masilahi ya wananchi na sio kupelekwa kama Kondo leo mkoani Pwani.
 Mwanasheria wa Halmashauri ya Wilaya ya Mkuranga, Saum Ally Papen ajifafanua jambo kwenye mkutano wa baraza la madiwani leo  mkoani Pwani.
Sehemu ha madiwani. Picha na Emmanuel Massaka,Globu ya Jamii.

Na Chalila Kibuda,Globu ya Jamii, Mkuranga.
MBUNGE wa Mkuranga, Abdallah Ulega amesema kuwa baraza la madiwani wafanye kazi kwa masilahi ya wananchi na sio kupelekwa kama Kondoo.

Ulega ameyasema hayo leo katika baraza la Madiwani wa Mkuranga katika ulidhiaji wa Ekari 250 ambazo zitatimika katika miradi mbalimbali ya Halmashauri hiyo.

Amesema kuwa mchakato wa kupata ardhi hiyo ulianza muda mrefu hivyo ulipofikia ni pazuri kwa watendaji kijipanga.

Aidha amesema wananchi wanataka maendeleo na majukumu hayo ni madiwani ni kuwajibika pamoja na Wabunge."Mkuranga iko nyuma kimaendeleo hivyo kila kiongozi afanye kazi kwa ajili ya Mkuranga". Amesema Ulega.

Nae Mwenyekiti wa Halmashauri hiyo Juma Abeid amesema ukusanyaji wa mapato uko chini hivyo kunahitaji nguvu katika ukusanyaji wa mapato.