Baadhi ya wakazi wa Jiji la Mbeya wakiserebuka kwa staili ya aina yake kama ionavyo pichani wakati wimbo wa kinyakyusa ufahamikao kwa jina la "Pembetule" Ukiwa na maana ya Kucheza, Wimbo huo unaendelea kubamba maeneo mbali mbali ya Jiji na nje ya Jiji la Mbeya haswa kwenye Sherehe Mbalimbali.
Huu ndio uchezaji wa Wimbo huo lazima uwe na nguo ya ziada baada ya kumaliza kuucheza maana inaweza kuisha upande mmoja.
Mwana kaka akiendelea kupembetulika yaani kucheza Wimbo huo.
Pembetuleee.....Pembetuleeee..........Peembetuleeeee.

Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

0 comments so far,add yours

Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...