THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

AFISA USTAWI WA JAMII AWATUPIA LAWAMA WAKUU WA IDARA KUHUSU KUFUMBIA MACHO VITENDO VYAUNYANYASAJI WA KIJINSIA

AFISA Ustawi wa Jamii Wilaya ya Wete Haroub Suleiman Hemed amewatumia zigo la lawama baadhi ya wakuu wa Taasisi na Idara za Serikali kwa akidai kwamba hawana mchango wowote katika kukabiliana na vitendo vya udhalilishaji .

Amesema baadhi ya wakuu hao wa Idara na Taasisi za Serikali wameshindwa kuonyesha nguvu zao katika kuunga mkono mapambano dhidi ya matendo hayo yanayoendelea kuiathiri jamii wakiwemo watoto wadogo .

Akizungumza kwenye kikao cha Maofisa wa Serikali ya Wilaya ya Wete , kilichofanyika katika ukumbi wa mikutano wa Ofisi ya Mkuu wa Wilaya , amesema wakuu hao wa Idara na Taasisi ni kikwazo kinachoviza mafanikio ya kuyatokomeza matendo hayo.

Ameeleza kwamba baadhi ya watumishi wa Serikali wanaokabiliwa na kesi ya udhalilishaji , hawahudhurii kikao wakiitwa huku hata wakuu wao wa taasisi hizo nao pia wameshindwa kushirikiana na Ofisi ya Ustawi wa Jamii kutafuta ufumbuzi wa masuala hayo.

“Baadhi ya wakuu wa Idara NA Taasisi za Serikali wanakuwa ni kikwazo katika kufanikisha mapambano dhidi ya matendo ya udhalilishaji , kwa kuwa wanashindwa kutoa ushirikiano wanapotakiwa kufanya hivyo ”alisema.
Na Masanja Mabula –Pemba