THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.


Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

TUNA CHA KUJIFUNZA KUPITIA KUPOTEA KWA TAKRIBAN BILION 17 KSH - UHALIFU MTANDAO

Tanzania, Sio Salama kabisa Kimtandao na kumekua na matukio kadhaa ya kujaribu kushambulia TRA pamoja na mashirika mengine.

Tanzania, Ambapo imeendelea kuonekana ikikusanya pesa nyingi - Imekua ikiangaziwa macho na wahalifu Mtandao.

Binafsi, Nimesha chukua hatua kadhaa ya kukutana na TRA kuhusiana na matishio ya kimtandao - Na walikiri kupokea mashambulizi mengi huku wakisema wamechukua hatua za kuwasilisha malalamiko eGA.

Niliwashauri washirikishe vitengo vingine kama TZ-CERT na CYBERCRIME UNIT paamoja na wadau wengine ili kuhakiki wanakomesha majaribio hayo ya kihalifu kimtandao ambayo yanaweza kuligharimu Taifa na kusababisha Hasara kubwa.

Itakumbukwa hivi karibuni, Waziri Mkuu Mh. Majaliwa, Alizungumzia swala la uhalifu mtandao katika Shirika la Ndenge Tanzania.

Naendelea kutoa wito, Tufunge mikanda ili tuweze kuwabaini wahalifu Mtandao pamoja na kuwachukulia hatua stahiki

Kenya, wameonyesha nia ya kukabiliana na hali hii kwa dhati na Tanzania tuongeze nguvu.