THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

UVCCM SIMANJIRO YAMUUNGA MKONO RAIS MAGUFULI

Jumuiya ya Umoja wa Vijana wa Chama Cha Mapinduzi (UVCCM) Wilayani
Simanjiro Mkoani Manyara, imeungana na wapenda maendeleo nchini
kumpongeza Rais John Magufuli kwa hatua ya kuzuia usafirishaji mchanga
wa madini (makinikia) nje ya nchi.

Akizungumza na waandishi wa habari jana, Katibu wa UVCCM wilayani
Simanjiro, Bakary Mwacha alisema hatua aliyochukua Rais Magufuli ni ya
kupongezwa na kuungwa mkono na wapenda maendeleo nchini.

Mwacha alisema kitendo hicho kinapaswa kupongezwa kwani kimeonyesha
uzalendo na kulinda rasilimali za nchi na kuchukua hatua kwa viongozi
wazembe waliosababisha hali hiyo.

Alisema Rais Magufuli alipokuwa anatoa ahadi kwa wananchi kipindi
anachoomba kura mwaka 2015, kuwa atakuwa mstari wa mbele kulinda
maslahi ya Taifa ndivyo anavyofanya hivi sasa.“Ni muda mrefu nchi yetu imeibiwa kupitia madini hayo yaliyokuwa yanatoroshwa ila mara baada ya Rais Magufuli kuunda tume na kubaini madudu yaliyopo alikomesha jambo hilo,” alisema.

Hata hivyo, Mwacha alimpongeza Kaimu Katibu wa UVCCM Taifa, Shaka
Hamdu Shaka kwa kutoa tamko la kumtetea na kumlinda kwa gharama yoyote
Rais Magufuli kwa hatua ya kutekeleza mambo ya mabadilikoya kiuchumi
kisiasa na kijamii. “Sisi jumuiya ya UVCCM wilayani Simanjiro tupo bega kwa bega katika kuhakikisha tunatekeleza na kuunga mkono yale yote yanayotamkwa na
viongozi wetu wa UVCCM ngazi ya Taifa,” alisema Mwacha.

Alisema anapongeza jitihada zinazofanywa na Shaka kufanya ziara zake
za kuzunguka nchi nzima na kuzungumza kwenye vikao vya ndani kwani
anaimarisha jumuiya hiyo na kuongeza mshikamano wa vijana.