THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

MUFTI MKUU WA TANZANIA ABUBAKAR ZUBEIR AMEWATAKA WATANZANIA KUPENDEZA KWA KUVAA MAVAZI YANAYOTENGENEZWA TANZANIA

Muft Mkuu wa Tanzania Sheikh Abubakar Zubeir amewataka watanzania na waislamu kwa ujumla kupendeza kwa kuvaa mavazi yanayotengenezwa na kampuni ya mzawa Mussa Bakari ya 'Islamic Fashion Tanzania'. 

Kiongozi huyo waislamu nchini ametoa kauli hiyo Jijini Dar es Salaam Jumapili wakati akizindua kampuni hiyo ya mavazi ya kiislamu na kueleza kuwa kwa mujibu wa maandiko ya dini hiyo, wameamrishwa kupendeza kwani Mungu ni mzuri na na hupenda vitu vizuri. 
Mufti alifafanua kuwa uislamu huambatana na usafi na usafi huo unaanzia kwenye mavazi, hivyo ni vyema waislamu wakaitumia fursa hiyo kwa kununua mavazi kutoka kwenye kampuni hiyo ya mzawa. 
Pia ameishauri kampuni hiyo kujitangaza zaidi kwani hitaji wa vazi hilo ni mkubwa nchi nzima na sio tu kwa mkoa wa Dar es Salaam, na akawaomba watume muwakilishi kwenye sherehe za Eid El Fitr zinazotaraji kufanyika Mkoani Kilimanjaro kitaifa, ili wakazitangaze bidhaa zao na huko. 
"Ni vyema pia waislamu wakaambizana habari njema za ujio wa Islamic Fashion Tanzania ili wengi waweze kunufaika kwa kupendeza na mavazi yao" alisema Mufti Mkuu. 
Kwa upande wake Mkurugenzi wa Kampuni hiyo ya Islamic Fashion Tanzania Mussa Bakari ameeleza kuwa kampuni hiyo imeanza tangu mwaka 2014 ambapo walikuwa wanategemea mavazi hayo kutoka nchi za nje, kutokana na kwa jitihada walizofanya \ sasa wameweza kutengeneza mavazi yao ambapo nusu ya uzalishaji inafanyika Dubai na kumalizikia Tanzania.
Mkurugenzi Mussa Bakari ameongeza kuwa changamoto ya Watanzania kukosa kanzu zenye ubora kwa muda mrefu ndiyo zimewapelekea wao kuanzisha Islamic Fashion Tanzania, ili kuwarahisishia watanzania waliokuwa wanasafiri kwenda nje ya nchi wapate kanzu zenye ubora. Hivyo amewaomba watanzania kumuunga mkono ili aweze kupiga hatua zaidi za kuwahudumia watanzania.
 Muft Mkuu wa Tanzania Sheikh Abubakar Zubeir (kulia) akizungumza jijiini Dar es Salaamn wakati uzindui wa mavazi yanayotengenezwa na kampuni ya mzawa Mussa Bakari ya 'Islamic Fashion Tanzania.  
 Mkurugenzi wa Kampuni hiyo ya Islamic Fashion Tanzania Bw. Mussa Bakari akiwaomba watanzania kumuunga mkono ili aweze kupiga hatua katika uzindui huo.
 Muft Mkuu wa Tanzania Sheikh Abubakar Zubeir (kulia) akizindua mavazi yanayotengenezwa na kampuni ya mzawa Mussa Bakari ya 'slamic Fashion Tanzania  kwa kushirikiana Shehe mkuu wa mkoa wa Dar es salaam,Sheikh Alhad Mussa Salim (katikati) na  Mkurugenzi wa Kampuni hiyo  Bw. Mussa Bakari.
 Sehemu ya viongozi  na  wageni mbalimbali wakiwa katika uzinduzi huo.
 Sehemu ya viongozi na wageni mbalimbali wakiwa katika uzinduzi huo.Picha na Emmanuel Maasaka,Globu ya Jamii.