THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.


Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

Sheikh Shariff afanya Dua nzito Dar es salam, aelekea Arusha kufanya dua maalum la kumaliza mfungo

Sheikh Shariff Majini siku ya Jumamosi tarehe 24-06-2017 alifanya Dua nzito katika ukumbi wa Star Light Hotel uliopo Jijini Dar. 
 Dua ya Sheikh Shariff ilianza saa moja asubuhi na kumalizika saa saa saba mchana.. Mara baada ya dua Sheikh amesafiri mpaka Arusha tayari kwa kufanya Dua maalum la kumaliza mwezi mtukufu mara baada ya kuombwa sana kupitia simu ilo arudi. 
 Sheikh atafanya Dua kwa siku mbili mfululizo Eid Pili na Eid Tatu katika viwanja vya soko la Kilombero stendi ya vi hiace Jijini Arusha kuanzia saa nane mchana mpaka saa kumi na mbili jioni.
Sheikh Shariff Majini akifanya dua siku ya Jumamosi  katika ukumbi wa Star Light Hotel uliopo Jijini Dar es salaam. 
Sehemu ya umati mkubwa uliohudhuria wakati Sheikh Shariff Majini akifanya dua siku ya Jumamosi  katika ukumbi wa Star Light Hotel uliopo Jijini Dar es salaam. 
Sheikh Shariff Majini akiendelea na dua siku ya Jumamosi  katika ukumbi wa Star Light Hotel uliopo Jijini Dar es salaam.