THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.


Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

WAZIRI MWAKYEMBE AWASHUKURU WATANZANIA KWA KUMFARIJI KUTOKANA NA MSIBA WA MKEWE.

Na Shamimu Nyaki-WHUSM

Waziri wa Habari Utamaduni Sanaa na Michezo Mhe. Dkt Harrison Mwakyembe amewashukuru viongozi wote wa Serikali, Sekta binafsi, Taasisi za Kidini vyombo vya habari na watanzania wote waliomfariji katika msiba wa mke wake Bibi Linah Mwakyembe uliotokea Julai 15 mwaka huu.

Akizungumza wakati wa Misa ya mazishi ya mke wake huyo iliyofanyika jana nyumbani kwake Kyela Mhe. Mwakyembe ameeleza kuwa amefarijika sana kwa upendo ulioonyeshwa na kila mtu kwa nafasi yake katika kipindi hiki kigumu na kuahidi kuendelea kushirikiana nao katika kila jambo.

“Mimi na wanangu tumefarijika sana kwa kuona jinsi ambavyo Watanzania na wana Kyela mlivvyokuwa na upendo kwetu mmetupa faraja na mmetutia nguvu na mmetuoshesha ushirikiano mkubwa katika jambo hili tunaomba mwenyezi Mungu awabariki sana na asanteni sana”Alisema Mhe Waziri Mwakyembe.

Kwa Upande wake Mhe.Amos Makala Mkuu wa Mkoa wa Mbeya wakati akitoa salamu za pole kwa niaba ya wanachi wa mkoa wake amesema wananchi wa Mbeya watamkumbuka marehemu  mama Linah Mwakyembe kwa moyo wake wa kujitolea kusaidia jamii katika mambo mbalimbali ikiwemo kufundisha jamii kumcha Mungu pamoja na Ujasiriliamali uliosaidia wanawake wa Kyela kujiajiri.

“Wananchi wa Mbeya tunakupa pole sana Mhe. Mwakyembe pamoja na familia yako lakini pia tunamshukuru Mwenyezi Mungu kwa maisha ya mama Linah hapa duniani ambayo yameleta faida kwa jamii tunamuomba mwenyezi Mungu amlaze mahala pema peponi amina lakini na wewe pia tunakuombea Mungu aendelee kukupa uvumilivu na uamini kuwa hili nalo litapita”.Alisema Mhe Makala.

Marehemu Bibi Linah Mwakyembe ameagwa na kuzikwa jana nyumbani kwake Kyela na ameacha watoto watatu.

Waziri wa Habari Utamaduni Sanaa na Michezo Mhe. Dkt Harrison Mwakyembe