THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

JESHI LA MAGEREZA LAKABIDHI CHETI KWA GAZETI LA MTANZANIA KUTAMBUA MCHANGO WAKE WA KUTANGAZA SHUGHULI ZA MAGEREZA

Kamishna Jenerali wa Jeshi la Magereza Nchini Dk. Juma Ally Malewa wa kwanza kushoto akimkabidhi Mhariri Mkuu wa Gazeti la Mtanzania Bw. Kulwa Karedia Cheti cha Kutambua Mchango wa Gazeti la MTANZANIA katika kutangaza shughuli za Maendeleo za Jeshi la Magereza Nchini hususani mchango wa Jeshi hilo katika Uchumi wa Viwanda. Makabidhiano hayo yamefanyika katika Ofisi za Makao Makuu ya Jeshi la Magereza Jijini Dar es Salaam. (Picha na Kitengo cha Mawasiliano ya Serikali WMNN.)