THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

WALIMU WASTAAFU SONGEA WAASA VIJANA WAFANYE KAZI WA WALEDI

Walimu wastafu katika manispaa ya Songea wamewataka vijana kufanya kazi kwa bidii ili kuweza kuliboresha chama hicho kiweze kuwa imara na kuzaa matunda mema hayo wameyasema hayo wakati walipokabidhiwa fedha kiasi cha shilingi laki tatu na robaini kama sehemu ya mchango wao katika chama ch CWT. HABARI KAMILI HII HAPA VIDEO YAKE.