CHUO KIKUU CHA TUMAINI MAKUMIRA, KILICHOPO USA-RIVER, ARUSHA KINATANGAZA NAFASI ZA MASOMO KWA MWAKA 2018/2019 KAMA IFUATAVYO:

ASTASHAHADA (CERTIFICATE)

1.      Astashahada (Certificate) ya ICT (mwaka 1)
2.      Astashahada (Certificate) ya Usimamizi wa Biashara/ Business Administration (mwaka 1)
3.      Astashahada (Certificate) ya Uhasibu (Accounting) (mwaka 1)
4.      Astashahada (Certificate) ya Sheria/Certificate in Law (mwaka 1)

Sifa zinazohitajika:
·        Mwombaji awe na ufaulu wa kuanzia alama “D” katika masomo manne.
AU
·        Ufaulu wa kiwango cha ‘subsidiary’ kwa Kidato cha 6
KOZI ZA STASHAHADA (ORDINARY DIPLOMA)
5.      Stashahada/Diploma (NTA Level 5 & 6) katika ICT (miaka 2)
6.      Stashahada/Diploma (NTA Level 5& 6) Usimamizi wa Biashara/Business Administration (miaka 2)
7.      Stashahada/Diploma (NTA Level 5 & 6) katika Uhasibu/Accounting (miaka 2)
8.      Stashahada ya Sheria /Diploma in Laws (mika 2)
Sifa zinazohitajika:
·        Mwombaji awe na Cheti cha NTA Level 4 kutoka chuo kinachotambulika na NACTE
AU
·        Ufaulu kwa kiwango cha “Principle” moja (1) na “Subsidiary” moja (1) kidato cha Sita (A-Level)
 NB: Nakala za vyeti vya nje viambatane na Fomu ya uthibitisho wa tathmini toka Baraza la Mitihani la Tanzania (NECTA).
  
Maombi yafanyike kupitia mtandao wa chuo “ONLINE APPLICATION” katika tovuti ya chuo, yaani: www.makumira.ac.tz

AU
Chuoni, Tumaini University Makumira, Ofisi ya Msajili.
 Mwisho wa maombi kupokelewa ni tarehe 30/03/2018.

Msajili,
Chuo Kikuu cha Tumaini Makumira,
S. L. P. 55, Usa River, Arusha
Simu:  027 254 1034
Simu za Mkononi: 0753 293986 au 0753 008084
Barua pepe:  registrar@makumira.ac.tz

Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

Kuna Maoni 4 mpaka sasa

  1. napenda kujiunga na chuo katika sayansi ya afya na hospitali mwaka Wa masomo 2018/2019 jina Charles Emanuel samwel Namba ya usajiri S.1105/0011

    ReplyDelete
  2. kujiunga na sayansi ya afya na hospitali mamba ya usajiri S.1105/0011

    ReplyDelete
  3. napenda kujiunga na chuo katika astashahada ya sheria mwaka 2018/2019 namba ya usajili S3280/0022

    ReplyDelete
  4. Napenda kujiunga na chuo katika stashahada ya sheria mwaka 2018/19 namba ya usajiri S0612/0543.namba ya mawasiliano ni 0693090372

    ReplyDelete

Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...