BAADA ya Makamu wa Rais Samia Suluhu Hassan kufungua ukuta uliojengwa katika ufukwe wa barabara ya Barack Obama jijini Dar es salaam, leo June 14 Ecobank wamepanda miti ipatayo 130 ili kutunza  mazingira yanayozunguka eneo hilo.

Akizungumza na vyombo vya habari Mkurugenzi mtendaji wa Ecobank Tanzania Mwanahiba Mzee ameeleza kuwa benki hiyo ni ya watu na inajali jamii inayowazunguka hivyo suala la mazingira linapewa kipaumbele kwa kiwango cha juu.

Ameeleza kuwa zoezi hilo la upandaji miti linafanywa na nchi 33 Afrika ambazo Ecobank inatoa huduma zake wakiwa na kauli mbiu ya  "Panda leo, Uilinde kesho."

Mwanahiba amesema kuwa kwa Tanzania wameandaa miti 500 katika shule ya awali na msingi iitwayo kisimani iliyoko Arusha na leo wamepanda miti 130 katika fukwe hizo.

Aidha ameeleza kuwa wamejikita katika kubadilisha mfumo wa kibenki wa Afrika katika kuwahudumia wateja kwa ufanisi, rahisi na kwa gharama nafuu kama vile, utumiaji wa aplikasheni ya simu (mobile app) ambayo hadi sasa imepakuliwa na zaidi ya wateja Milioni 5.

Pia amewashukuru wafanyakazi wa Ecobank kwa kwa ushirikiano wao katika kuungana na jamii kwa kuhakikisha watoto na vizazi vijavyo wanafurahia matunda ya utunzaji wa mazingira katika sayari hii adimu.

 Mkurugenzi mtendaji wa Ecobank Tanzania, Mwanahiba Mzee(kushoto) pamoja na Mwenyekiti wa Mtaa wa Sea View, Victor Angelo Muneni(kulia) wakipanda mti kwenye fukwe ya barabara ya Barack Obama wakati wa hafla ya upandaji miti katika eneo hilo leo jijini Dar es Salaam.
  Mkurugenzi mtendaji wa Ecobank Tanzania, Mwanahiba Mzee pamoja na Mwenyekiti wa Sea View, Victor Angelo Muneni na Afisa Mazingira Manispaa ya Ilala Feada Magesa wakimwagilia maji moja ya mti walioupanda wakati wa zoezi wa upandaji miti 130 katika eneo la fukwe ya barabara ya Barack Obama.
   Mkurugenzi mtendaji wa Ecobank Tanzania, Mwanahiba Mzee akizungumza na waandishi wa habari mara baada ya kumaliza zoezi la upandaji miti 130 katika eneo la fukwe ya barabara ya Barack Obama. Kushoto ni Mkuu wa Kitengo cha Masoko na Mawasiliano Ecobank Furaha Samalu na kulia ni Mwenyekiti wa Mtaa wa Sea View, Victor Angelo Muneni

KUSOMA ZAIDI BOFYA HAPA

Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

0 comments so far,add yours

Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...