THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

COSTECH YASHANGAA KUIONA BARUA WALIYOIANDIKIA TWAWEZA IKIWA MTANDAONI

Na Chalila Kibuda, Globu ya Jamii

TUME ya Taifa ya Sayansi na Teknolojia (Costech) imesema kuwa barua iliyokuwa katika mitandao ya jamii ni yao isipokuwa wanasikitishwa kuiona katika mitandao hiyo kabla haijajibiwa na wahusika wa barua hiyo.

Akizungumza na waandishi wa habari jijini Dar es Salaam Kaimu Mkurugenzi Mkuu wa Costech Dk.Amos Nungu (pichani) amesema lengo la barua hiyo ilitakiwa kujibiwa na sio kusambaa katika mitandao ya jamii.

Amesema kazi ya Tume ni kuishauri Serikali katika masuala yote ya Sayansi na teknolojia na ubunifu na kuandaa vipaumbele vya utafiti pamoja na kupanga mgawanyo wa matumizi ya rasilimali wanazopewa na Serikali.

Amesema kazi zingine za tume ni kuratibu kufanya tathimini na ufatiliaji wa tafiti na uendelezaji wa Teknolojia.

Ameongeza tume inayo kamati maalumu inayohusika na utoaji wa vibali kwa tafiti mbalimbali zinazoendeshwa hapa nchini.
"Tunasikitika kuona barua tulioitoa kwa TWAWEZA inasambaa mtandaoni wakati hata majibu hajapatikana kwa wahusika,"amesema Dk.Nungu.